ตลอดทั้งปี ขอเชิญเสือขอนแก่นทุกท่าน มาชุมนุมกันได้ที่นี่ครับ

ผู้ดูแล: PANTHONG, เสือจง(ขอนแก่น)

กฏการใช้บอร์ด
"ชมรมจักรยานขอนแก่น"
ที่อยู่ 172/23 ถ.ศรีจันทร์ อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000
โทร 0896204739
หนุ่ม PRIN
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0816521171
team: บึงทุ่งสร้าง ขอนแก่น
Bike: -
ตำแหน่ง: อ เมือง จ ขอนแก่น
ติดต่อ:

Re: ตลอดปี 2554 เชิญเสือขอนแก่นทุกท่าน มาชุมนุมกันได้ที่นี่ครับ

โพสต์ โดย หนุ่ม PRIN »

kobcckk เขียน:
Marin_man เขียน:ถ้าไปช้างสี ขอฝากจักรยานไป 1 คัน
อ่อน แอ สุดๆๆๆๆ บ่าย 2 โมง แข็งๆๆๆๆ
:shock: :D
"คำสอนของพ่อแม่ คือมรดกล้ำค่ากว่าเงินทอง"
"ผมรักในหลวง"
รูปประจำตัวสมาชิก
บังรอนเจ้าเก่า
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083-1445507
team: 1%MC
Bike: Specialized Roubaix Pro /M (79)5...and Jab ll

Re: ตลอดปี 2554 เชิญเสือขอนแก่นทุกท่าน มาชุมนุมกันได้ที่นี่ครับ

โพสต์ โดย บังรอนเจ้าเก่า »

วันอาทิตย์นี้พี่เสจัดหนักรับประธานตู่ได้เลยนะครับ....แบบHot and Spicy :lol: :lol: :lol:
ไฟล์แนบ
dsc00996_resize.jpg (94.32 KiB) เข้าดูแล้ว 250 ครั้ง
ระวังคนโคตรโกงนะครับโดนมากับตัว...http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=154&t=1505063
kobcckk
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย kobcckk »

บังรอนเจ้าเก่า เขียน:วันอาทิตย์นี้พี่เสจัดหนักรับประธานตู่ได้เลยนะครับ....แบบHot and Spicy :lol: :lol: :lol:
จัดไป
ไปถูกทุกห้อง???? ลืมได้ทุกชื่อ
Marin_man
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นกินนม/Weekend Warior

โพสต์ โดย Marin_man »

ขอครบทุกรสนะ และขอว่าเอารถไปให้ถูกประเภทด้วย เอาที่ลุยป่าลุยเขาได้ด้วยนะครับ :lol: :lol: :lol:
จักรยานมีไว้ปั่นเพื่อสันทนาการ อย่าปั่นเอาเป็นเอาตาย เจ็บตัวมาต้องไปหาหมอตอนบ่ายสองทู๊กกกกกที :lol: :lol: :lol:
แก้ไขล่าสุดโดย Marin_man เมื่อ 26 ม.ค. 2011, 12:30, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
thamanoon
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-4887-1898
team: "ปั่นกินลมทีมขอนแก่น"
Bike: เสือหมอบเก่าๆ กะ เสือภูเขาหนักๆ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย thamanoon »

ไปหินช้างสี....ถ้าเห็นลูกพี่ของผม ยังไงผมฝากฆ่าด้วยนะครับ รู้สึกว่าจะใช้นามแฝงว่า " kobcckk " อะไรนี่แหละครับ มีใครเห็นบ้างมั้ยครับ ฮ่า ฮ่า ฮ่า :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
กดเบา ๆ ตรงนี้! เพื่อเข้าสู่ห้อง "ปั่นกินลมทีมขอนแก่น" จร้า...

“รักคนที่ไม่น่ารัก”
“ตัดสินผู้อื่นจากจุดยืนของเขา ไม่ใช่จากจุดยืนของเรา”
“อย่าให้ความขัดแย้งเล็ก ๆ น้อย ๆ มาเป็นตัวบั่นทอนมิตรภาพอันดีที่มีต่อกัน”
“อย่าได้หัวเราะเยาะใครที่พลาดพลั้ง หากยังไม่เคยทำสิ่งนั้น”
Marin_man
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นกินนม/Weekend Warior

ยังหาตัวไม่เจอเลยครับ เสือบอย
ที่เข้ามาโพสต์สงสัยจะตัวปลอม ที่บ้านไปแจ้งความคนหายไว้แล้ว หายไปตั้งแต่เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา บอกที่บ้านไว้ว่าจะกลับเที่ยง จนป่านนี้ยังไม่เจอเลย ถือโอกาสนี้แจ้งข่าว (ถ้าเผื่อได้เข้ามาอ่าน) ว่า ยังไงไม่ต้องกลับก็ได้เพราะเงิน ค่าที่ 30 ล้าน ผู้ซื้อโอนเข้าบัญชีที่บ้านเรียบร้อยแล้ว ดังนั้นจะไปไหนก็ไป ไปที่ชอบที่ชอบเลย :lol: :lol: :lol:

เอ! หรือโดนอุ้มไปแล้ว
ไปตามที่ 412 แล้วก็ไม่เจอ :cry: :cry: :cry:

เสือบอลเข้ามาทักทายก็ไม่ตอบ (ตัวปลอม ไม่รู้ว่าตัวจริงคุยนัดแนะอะไรกันไว้) ผมตอบแทนละกัน ว่า ไม่ต้องห่วง เข้ามาคุยเลย เรื่องรหัส หรือโค๊ดลับ ไม่มีอะไรมากครับ คุยบ่อยๆเดี๋ยวเข้าใจเองครับ ยกตัวอย่างนะครับ

อ่อน แอ = On open Air = ไปปั่นทางโล่งๆ
อ่อนปวกเปียก = In the Forest/Mountain = ไปปั่นทางสมบุกสมบัน ป่าเขา ลำเนาไพร (มีเนินเขา/จอมปลวกให้ปีน มีน้ำให้แช่/เปียก)

เดี๋ยวก็คุ้นครับ
ฝากถึงนายสนาม ม.ข ช่วยไปอธิบายให้ ผบทบ ฟังด้วยว่าที่ผ่านมาแปลความหมายไปผิดเอง :lol: :lol: :lol:
แก้ไขล่าสุดโดย Marin_man เมื่อ 26 ม.ค. 2011, 21:52, แก้ไขแล้ว 2 ครั้ง
F16
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ขอนแก่น
Bike: ตามสถานการณ์

โพสต์ โดย F16 »

ตามนั้นครับ ดอยช้างสี วันอาทิตย์

ผมว่าถ้าพี่ตู่เอาอาวุธลับไป ละจะหนาว

เฮียช้างสีช้างสีล่าสุด 3 รอบสบายๆ สุดยอดครับ แต่พลังเหลือช่วงนี้คงไปเอาออกเยอะ ตามตัวไม่เจอเพราะคงไปตามหาอาจารย์ หนู อยู่แน่เยย
:D :D
เล่นกีฬา ต้องมีน้ำใจนักกีฬา รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย
F16
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ขอนแก่น
Bike: ตามสถานการณ์

โพสต์ โดย F16 »

แก้ไข
เฮียกานต์ช้างสีช้างสีล่าสุด 3 รอบสบายๆ สุดยอดครับ แต่พลังเหลือช่วงนี้คงไปเอาออกเยอะ ตามตัวไม่เจอเพราะคงไปตามหาอาจารย์ หนู อยู่แน่เยย
เล่นกีฬา ต้องมีน้ำใจนักกีฬา รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย
Marin_man
ขาประจำ
ขาประจำ

เส อาวุธลับน่ะไม่มีหรอกครับ
แต่เท่าที่ทราบ เฮียกานต์กะพี่ต่อคุยกันว่าจะเอา 5-7 ยก เอ๊ย รอบ ฉะนั้น 3 น่ะน้อยไปครับ
ว่าแต่ว่าเจอตัวแล้วเหรอ :?: :lol:
Sunday_morning
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-661-07-08
team: ขอนแก่น-เช้าวันอาทิตย์ครับ

โพสต์ โดย Sunday_morning »

วันอาทิตย์นี้ขอบายนะครับ วันเสาร์ผมมีงานเลี้ยงรุ่น น่าจะเลิกดึก เห็นทีจะไปอัดขึ้นช้างสีม่ายหวาย :mrgreen: :mrgreen:
... ตี้ ครับ ...
บังรอนเจ้าเก่า
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083-1445507
team: 1%MC
Bike: Specialized Roubaix Pro /M (79)5...and Jab ll

โพสต์ โดย บังรอนเจ้าเก่า »

วัน่เสาร์นี้ไปออกงานที่สาธิตครับ :roll: :roll: :roll: แต่วันอาทิตย์นี้จะออกไปลุยเหมียนเดิมครับ :mrgreen: :lol: :lol: :lol:
ระวังคนโคตรโกงนะครับโดนมากับตัว...http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=154&t=1505063
kobcckk
ขาประจำ
ขาประจำ

Sunday_morning เขียน:วันอาทิตย์นี้ขอบายนะครับ วันเสาร์ผมมีงานเลี้ยงรุ่น น่าจะเลิกดึก เห็นทีจะไปอัดขึ้นช้างสีม่ายหวาย :mrgreen: :mrgreen:
ขอบายเช่นกันครับ ผมมีงานเลี้ยงเด็ก ผบ.ไม่อยู่ทิ้งระเบิดไว้ 2 ลูก :idea:
ไปถูกทุกห้อง???? ลืมได้ทุกชื่อ
Marin_man
ขาประจำ
ขาประจำ

ว้า! ว้า! ว้า! ว้า! ว้า! ว้า!ว้า! ว้า!ว้า! ว้า!
:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
เลยไม่โดนเชือดเลยเรา
เสือต่อkk
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0874259853
team: ชมรมจักรยานขอนแก่น(ไปทุกกลุ่มที่เรียกหา)

โพสต์ โดย เสือต่อkk »

พี่ๆบายกันหมดผมก็ถือโอกาสนี้ขอทำความดีให้ ผบ. ทำความสะอาดบ้านต้อนรับตรุษจีนครับ
ปั่นได้กับทุกกลุ่ม มุ่งไปทุกที่
kobcckk
ขาประจำ
ขาประจำ

Marin_man เขียน:ว้า! ว้า! ว้า! ว้า! ว้า! ว้า!ว้า! ว้า!ว้า! ว้า!
:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
เลยไม่โดนเชือดเลยเรา
ดูพี่ต่อเป็นแบบอย่าง ที่ดีและจดจำไว้ ไม่โกหกเมียตลอดชีวิต ไม่พูดแต่ความจริง ออกได้ออก ทำได้ทำ ผมและทีมจะนำไปศึกษาและต่อยอด
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานขอนแก่น”