ชมรมบึงแก่นนคร..กิจกรรมนอกสถานที่

Moderator: เสือจง(ขอนแก่น), PANTHONG, เสือจง(ขอนแก่น), PANTHONG

Re: ชมรมบึงแก่นนคร..กิจกรรมนอกสถานที่

โพสต์ โดย jhonadison » 29 ธ.ค. 2014, 21:39

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
GOTO NEXT STEP

Re: ชมรมบึงแก่นนคร..กิจกรรมนอกสถานที่

โพสต์ โดย jhonadison » 29 ธ.ค. 2014, 21:49

เดี๋ยวมาต่องานกลางคืนนะครับ ขอนอนก่อน

โพสต์ โดย jhonadison » 05 ม.ค. 2015, 19:47

หวัดดีปีใหม่ครับ (กลับมาถึงบ้าน บ้านก็ยังอยู่เหมือนเดิม ไม่มีโขมยเข้าครับ 555)
หลังจาก สะบักสะบอม จากเทศการ ปีใหม่มา ก็มาโพสรูปต่อครับ
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ