แนะนำร้านเช่าจักรยานในเมืองขอนแก่นหน่อยครับ

Moderator: เสือจง(ขอนแก่น), PANTHONG, เสือจง(ขอนแก่น), PANTHONG

แนะนำร้านเช่าจักรยานในเมืองขอนแก่นหน่อยครับ

โพสต์ โดย breezent » 29 ก.ย. 2017, 10:26

จะไปเที่ยวขอนแก่น ตั้งใจจะไปหาร้านจักรยานเช่าดีๆ ปั่นเที่ยวไปเขื่อนอุบลรัตน์ รบกวนแนะนำร้านทีครับ
BIKE YOUR LIFE.
--------------------------------------------------------------
น สิยา โลก วฑฺฒโน ไม่ควรเป็นคนรกโลก