ทดสอบสนามได้แล้วครับกับการแข่งขันจักรยานเสือภูเขา รอบคัดเลือกตัวแทนขอนแก่นวันอาทิตย์ที่ 6 กันยายน 58

Moderator: เสือจง(ขอนแก่น), PANTHONG, เสือจง(ขอนแก่น), PANTHONG

ทดสอบสนามได้แล้วครับกับการแข่งขันจักรยานเสือภูเขา รอบคัดเลือกตัวแทนขอนแก่นวันอาทิตย์ที่ 6 กันยายน 58

โพสต์ โดย prajuk » 11 ส.ค. 2015, 10:49

รูปภาพ
:arrow: ขอแนำนิดครับเข้าไปดูที่ Facebook เครือข่ายจักรยานขอนแก่นผมว่าจะเร็วดีและรวดเร็วกว่า
:arrow: กำหนดการ 09.00 น.ปล่อยตัวนักกีฬานะครับ สำหรับท่านที่ต้องการทดสอบก็ร่วมได้นะครับเราทำสนามมาเพื่อชาวเสือขอนแก่นครับ
แก้ไขล่าสุดโดย prajuk เมื่อ 04 ก.ย. 2015, 12:22, แก้ไขไปแล้ว 3 ครั้ง.

Re: การแข่งขันจักรยานเสือภูเขา รอบคัดเลือกตัวแทนขอนแก่นวันอาทิตย์ที่ 6 กันยายน 58

โพสต์ โดย prajuk » 02 ก.ย. 2015, 07:53

จุดปล่อยตัวตรงกลางสนามเมนนิส ด้านหลังโรงเรียนสาธิตศึกษาศาสร์ สนามดูได้แล้วครับ มีลูกศรและลู่สีเหลืองดำผูกบ่งบอกเส้นทางตลอดแนวครับ วันนี้ตอยเย็นๆจะนำภาพมาให้ชมครับ

Re: การแข่งขันจักรยานเสือภูเขา รอบคัดเลือกตัวแทนขอนแก่นวันอาทิตย์ที่ 6 กันยายน 58

โพสต์ โดย อาโหน่ง » 02 ก.ย. 2015, 18:43

ขอบคุณครับพี่ที่สละเวลาทำสนามให้ชาวขอนแก่นได้ขี่กันครับ วันที่6ถ้าไม่ติดภารกิจจะเข้าไปช่วยงานครับ
ปั่นเสือสองล้อเพื่อสูขภาพและมิตรภาพในกลุ่มเพื่อนๆชาวเสือครับผม

Re: ทดสอบสนามได้แล้วครับกับการแข่งขันจักรยานเสือภูเขา รอบคัดเลือกตัวแทนขอนแก่นวันอาทิตย์ที่ 6 กันยายน 58

โพสต์ โดย prajuk » 04 ก.ย. 2015, 14:02

ขอแนะนำให้ท่านๆที่ต้องการทราบข่าวและทราบเรื่องราวต่างๆของสนามเสือภูเขา มข(ขอนแก่น) ขอแนะนำท่านเข้า Facebook และหากลุ่ม สนามเสือภูเขา มข.(ขอนแก่น) จะสะดวกรวดเร็วกว่านะครับ
รูปภาพ