ขอเส้นทางปั่นและเวลาที่ออกปั่นกันหน่อยครับ

Moderator: เสือจง(ขอนแก่น), PANTHONG

ขอเส้นทางปั่นและเวลาที่ออกปั่นกันหน่อยครับ

โพสต์ โดย ClassiccizzalD » 30 มิ.ย. 2015, 15:42

พอดีผมกำลังจะเรียนที่ มข เลยอยากรู้เส้นทางและเวลาที่เพื่อนๆพี่ๆออกปั่นหน่อยครับ
ผมปั่นเสือหมอบนะครับ :)

Re: ขอเส้นทางปั่นและเวลาที่ออกปั่นกันหน่อยครับ

โพสต์ โดย ททท.เลย » 03 ก.ค. 2015, 14:28

วันธรรมดา ส่วนใหญ่ เสือหมอบกลุ่มใหญ่จะมารวมตัวกันตอนเย็นเกือบค่ำ เวลาประมาณ 17.30 น. เป็นต้นไป บริเวณสี่แยก เคียมห้วย และออกปั่นรอบบายพาส ครับ
ส่วนเสาร์-อาทิตย์ เสือหมอบ จะรวมตัวในช่วงเช้า เวลา ตี 5 ครึ่ง ร้าน 7-11 ตลาดหนองใหญ่ ถ.ศรีจันทร์ ติดต่อ เสือดำ 08 1380 5745

Re: ขอเส้นทางปั่นและเวลาที่ออกปั่นกันหน่อยครับ

โพสต์ โดย ททท.เลย » 03 ก.ค. 2015, 14:29

วันธรรมดา ส่วนใหญ่ เสือหมอบกลุ่มใหญ่จะมารวมตัวกันตอนเย็นเกือบค่ำ เวลาประมาณ 17.30 น. เป็นต้นไป บริเวณสี่แยก เคียมห้วย และออกปั่นรอบบายพาส ครับ
ส่วนเสาร์-อาทิตย์ เสือหมอบ จะรวมตัวในช่วงเช้า เวลา ตี 5 ครึ่ง ร้าน 7-11 ตลาดหนองใหญ่ ถ.ศรีจันทร์ ติดต่อ เสือดำ 08 1380 5745

โพสต์ โดย Deap » 04 ก.ค. 2015, 09:34

ช่วงเย็นๆ จะมีกลุ่มปั่นใน มข. ครับ จันทร์ ถึง ศุกร์ จะนัดรวมตัวกัน เวลา 17.30น. บริเวณ หน้าตึกอธิการ ครับ ไปขอเข้ากลุ่มปั่นกับเขาได้ พี่ๆเขาใจดีเป็นกันเองมากครับ มีโอกาสไปปั่นรวมกลุ่มกับเขาครั้งนึง สนุกมากครับ เส้นทาง ก็ภาย มข. นี่หละ ครับ
อยากเร็วอยากไกลหน่อย ก็จะมีกลุ่ม ออกปั่นรอบบายพาส ครับ

โพสต์ โดย ClassiccizzalD » 10 ก.ค. 2015, 10:28

ขอบคุณมาครับเดี๋ยวจะลองไปดูนะครับ เวลาไปไปกันกลุ่มใหญ่ไหมครับ

โพสต์ โดย digiBB » 24 ก.ค. 2015, 19:49

ผมปั่นออกกำลังกาย ที่บึงทุ่งสร้างครับ
รอบบึ่งหนึ่งรอบก็ 6.5 กม.
จะมีทั้งเสือภูเขา และเสือหมอบปะปนกันไป ลองแวะไปดูครับ

บางครั้งก็จะออกบายพาสบ้าง... แล้วแต่โอกาส

โพสต์ โดย Khalid_ma » 28 ม.ค. 2017, 21:21

วันที่ 3 / 2 / 60 จะไปเที่ยวขอนแก่น เอาจักรยานไปปั่นด้วย น่าจะอยู่ 3 วัน มีเส้นทางและ กลุ่มร่วมปั่นแนะนำไหมครับ ไม่เคยไปขอนแก่นเลย ครั้งแรกเลย

บังเอิญต้องไปคุมงานที่นั่น เลยอยากขอคำแนะนำครับ

ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย Neoskinhead » 10 ก.ย. 2018, 19:45

วันนี้ 10/09/61
ออกปั่น วันแรก ที่ มข ครับ
ไปตึกอธิการ ไม่เจอ กลุ่มปั่น เลยครับ
วนๆ อยุ่ สาม รอบ ช่วง 1730-1800
ไม่ทราบว่า ยังมีอยุ่มั้ยครับ
ไม่ทราบเส้นทางด้วย
ใครพอจะให้คำแนะนำหน่อย ได้มั้ยครับ
ผมปั่นหมอบ เรียนอยุ่ มข คร้าบ
ขอบคุณครับ