สอบถามร้านเช่าจักรยานในเมืองขอนแก่นครับ

Moderator: เสือจง(ขอนแก่น), PANTHONG, เสือจง(ขอนแก่น), PANTHONG

สอบถามร้านเช่าจักรยานในเมืองขอนแก่นครับ

โพสต์ โดย Songkran_koe » 28 ต.ค. 2014, 14:00

ผมมีโอกาสไปขอนแก่นประมาณ 1 สัปดาห์ เลยอยากจะลองปั่นชมเมืองขอนแก่นและพื้นที่ใกล้เคียง รบกวนแนะนำเส้นทางด้วยนะครับ^^
ไม่รู้ว่าจะเช่าจักรยานได้ที่ไหนบ้างครับ เอาเป็น Road bike หรือ Hybrid ก็ได้ครับ ขอบคุณครับ

Re: สอบถามร้านเช่าจักรยานในเมืองขอนแก่นครับ

โพสต์ โดย bird1 » 29 ต.ค. 2014, 13:23

:mrgreen: ผมไม่ค่อยเห็นครับ..เห็นเขาเช่าที่บึงแก่นนครตอนเย็นๆ :mrgreen:
มีสติทำเรื่องใหญ่ให้เป็นเรื่องเล็ก...
มีอคติทำเรื่องเล็กให้เป็นเรื่องใหญ่...

ผมรักพ่อหลวง