ขายเฟรม ORBEA ตัวอลูsize M ชุดเกียร์ XTR ชุดเบรค XTR ด่วน

รวมกระทู้ที่มีปัญหาในการซื้อขายหรือการฉ้อโกงหลอกลวง

Re: ขายเฟรม ORBEA ตัวอลูsize M ชุดเกียร์ XTR ชุดเบรค XTR ด่วน

โพสต์ โดย bluboat » 15 เม.ย. 2014, 12:33

เอาใจช่วยนะครับขอให้เจอตัวไวๆ
------

Re: ขายเฟรม ORBEA ตัวอลูsize M ชุดเกียร์ XTR ชุดเบรค XTR ด่วน

โพสต์ โดย KAKO » 15 เม.ย. 2014, 12:40

viewtopic.php?f=3&t=945713

ด่วนครับโดนแฮ๊กอีกแล้วครับ ....มีทุกวันเลยครับ..
...จักรยานดีๆเขามีไว้ขี่...เขาไม่ได้มีไว้คุย...
...คำคม..****คุณลมรำเพย****...โคราชครับ....

โพสต์ โดย Ter giant » 15 เม.ย. 2014, 13:37

เบอร์โทรทีหน้าโปรไฟร์ของคุณนั่นแหละ แล้วก็เบอร์ใช้ติดต่อซื้อขายนั่นแหละครับ
แล้วคุณเอามาตั้งระหัสผ่าน log in จึงง่ายต่อการhack มาก
ผมลองเข้าดูของคนที่ถูกhackเข้าได้สบาย
เพราะฉะนั้นไม่ควรนำเบอร์โทรมาตั้งlog in

โพสต์ โดย sheva » 15 เม.ย. 2014, 15:19

ทำไมโจรมันเก่งจัง

ประกาศนะครับ สามเดือนจากนี้ผมไม่มีสินค้าขายนะครับถ้าช่วงนี้มีประกาศขายจากผม ถือว่าเป็นโจรนะครับ

"man is not made for defeat
A man can be destroyed
but not defeated.."

"มนุษย์มิได้เกิดมาเพื่อพ่ายแพ้
มนุษย์อาจจะถูกทำลายลงได้
แต่ไม่ใช่เป็นผู้พ่ายแพ้.."

"The Old man and The sea " Ernest Hemingway

โพสต์ โดย maoclub » 15 เม.ย. 2014, 15:40

ผมว่า แอดมินน่าจะแก้ระบบพาสเวิร์ด ให้มีตัวอักษรกับตัวเลขรวมกัน น่าจะเดายากขึ้นนะครับ

โพสต์ โดย KAKO » 15 เม.ย. 2014, 16:30

..ได้มาแล้วครับ ชื่อที่อยู่ ของโจรครับขอบคุณพี่ใน THAIMTB ท่านหนึ่งส่งมาให้ครับ...

รูปภาพ
...จักรยานดีๆเขามีไว้ขี่...เขาไม่ได้มีไว้คุย...
...คำคม..****คุณลมรำเพย****...โคราชครับ....

โพสต์ โดย sawasdee » 15 เม.ย. 2014, 16:48

อย่างนี้จับได้
ขอให้จัดหนักๆเลยคับ
ไ่มไหวเจอแต่พวกมารสังคม

โพสต์ โดย NengZa1974 » 15 เม.ย. 2014, 17:01

อย่าให้รอดไปได้นะครับ...เอาใจช่วยครับ

โพสต์ โดย rakpipat » 15 เม.ย. 2014, 18:01

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: คืบหน้าไปอีกขั้น ผมเชื่อว่าโจรมันกำลังเฝ้าดูอยู่ ก็ให้โจรรู้ไว้มึงโดนแน่ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
รักษ์ เว้ย เฮ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยย
ผู้ชายใจหมา ซื่อสัตย์ จริงใจ ไม่เนรคุณ

โพสต์ โดย thiranuts » 15 เม.ย. 2014, 19:50

KAKO เขียน:..ได้มาแล้วครับ ชื่อที่อยู่ ของโจรครับขอบคุณพี่ใน THAIMTB ท่านหนึ่งส่งมาให้ครับ...

รูปภาพ

ด้วยความเคารพครับ ข้อมูลที่เอามาลง จะสามารถโยงส่งผลไปถึงพี่ที่หวังดีเอาข้อมูลมาให้หรือเปล่าครับ เกรงว่ามันเป็นเรื่องเกี่ยวกับการนำข้อมูลลูกค้ามาเปิดเผยน่ะครับ แค่เป็นห่วงพี่ที่เอาข้อมูลมาให้น่ะครับ

โพสต์ โดย leeyongpeaw » 15 เม.ย. 2014, 20:30

ตามดูกันต่อไปขอให้ใด้คืนเร็วๆ
รถไม่แพงแต่แรงกูมี (มีนิสเดียว)ิิิิกำ
https://www.facebook.com/leeyongpeawza?ref=tn_tnmn

โพสต์ โดย chusak punnengpetch » 15 เม.ย. 2014, 20:55

อีห่า..เสียชื่อคนเมืองนนท์หมด..ผมก็ศิษย์เก่าศรีบุณยานนท์..อีห่านี่มึงอย่าบอกนะว่าจบศรีบุณฯ
" การก้าวขึ้นบันได..ต้องเริ่มจากขึ้นที่1เสมอ "
บึงวากครั้งที่ 1 viewtopic.php?f=56&t=1080738
บึงฉวากครั้งที่ 4 viewtopic.php?f=56&t=1227346

โพสต์ โดย nik.korthong » 15 เม.ย. 2014, 21:07

ก็ตามไปที่ชื่อบัญชีผู้รับโอนเลยครับ ส่วนผู้รับโอนจะมาอ้างว่าไม่รู้ ไม่เห็นไม่ได้
ส่วนจะโดนหลอกให้เปิดบัญชีหรือไม่ ก็ต้องไล่กันไปเป็นทอดๆ ว่าเปิดบัญชีให้ใคร
ชื่ออะไร อยู่ที่ไหน แต่สุดท้ายเจ้าของบัญชีนั่นแหละที่ต้องรับผิดชอบเต็มๆ แล้ว
ตอนโอนเงินไปให้โจร ผู้เสียหายไม่ได้เก็บหลักฐานการโอนเงินไว้เลยหรือครับ./