ขาย รถพับสำหรับคนรุ่นใหม่ Tern Link D8 ใหม่มั่กมั่ก อายุแค่เดือนกว่า

รวมกระทู้ที่มีปัญหาในการซื้อขายหรือการฉ้อโกงหลอกลวง

Re: ขาย รถพับสำหรับคนรุ่นใหม่ Tern Link D8 ใหม่มั่กมั่ก อายุแค่เดือนกว่า

โพสต์ โดย mr.noteman » 19 ก.พ. 2014, 19:42

ซื้อมาขายเก็งกำไรอย่างนี้เข้าข่ายเชิงธุระกิจป่ะคับ
จักรยาน....สิ่งไม่มีชีวิต ที่ถูกเรียกว่าเพื่อน

Re: ขาย รถพับสำหรับคนรุ่นใหม่ Tern Link D8 ใหม่มั่กมั่ก อายุแค่เดือนกว่า

โพสต์ โดย tangkwahappy » 19 ก.พ. 2014, 19:49

ขออภัยพี่ๆที่น่ารักทุกท่านนะครับ ที่ทำให้เกิดความไม่สบายใจขึ้นมา
ขอรับผิดชอบด้วยการลาออก...
ขอยกเลิกการขายครับ

ขอบคุณ Thai MTB

โพสต์ โดย special life » 19 ก.พ. 2014, 21:27

เข้าใจว่ามือใหม่ถึงตั้งกระทู้ขายได้เผาขนขนาดนี้ ไม่ต้องถึงกับลาออกหรอกครับ เรื่องแบบนี้ให้อภัยกันได้ ถ้ารู้ตัว ยอมรับและปรับตัว
แต่ถ้ามีเจตนาจริงก็ตามแต่เห็นสมควรครับ น้าๆบอร์ดนี้ใจดีให้อภัยได้ แต่ลืมยาก ;)

โพสต์ โดย monsterbear » 20 ก.พ. 2014, 00:02

ลองอ่านๆที่ ปักหมุดแดงๆไว้บ้างนะครับ บนๆของกระทู้ขาย

จะเข้าใจว่าแบบนี้จะโดนมดกัดและโดน แบน user ได้นะครับ
BANK_TG (DMK)

love me love my dog
ขอบคุณครับผม
++______++

โพสต์ โดย Rookie.MTB » 20 ก.พ. 2014, 05:36

แหม ...ทำไปได้
Line ID : tor0871237859
100/4 หมู่8 ซ.บางกร่าง8 (ซ.ลุงมะลิ) ต.บางกร่าง อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000

โพสต์ โดย NaTtY_V » 20 ก.พ. 2014, 07:44

อายุออนไลน์ 6 วัน ก็ไม่ได้ใหม่ในบอร์ดนี้นะ แต่ทำไมยังทำไปได้หว่า งง

โพสต์ โดย minime » 20 ก.พ. 2014, 20:46

เจ้าของเดิมขาย 12500 แต่คุณมาบอกว่าซื้อมา 15900 แค่นี้ก็ส่อเจตนาแล้ว

โพสต์ โดย Nong » 21 ก.พ. 2014, 01:21

รถดี สวยน่าใช้ :D
บริการจักรยาน หมอบ ภูเขา พับ
เชิญชมที่ https://www.facebook.com/wakeonbike
"Extreme Fitting and Service"
- จักรยาน อะไหล่
- ฟิตติ้ง ให้เข้ากับสรีระ
- ซ่อม เกียร์ ช๊อคอัพ ประกอบย้ายอะไหล่ อัพเกรด

GIANT ZIPP MAVIC SRAM AVID ROCKSHOX Truvativ TOPEAK VELO
Tel 096-8585-869

โพสต์ โดย artistall » 21 ก.พ. 2014, 08:37

:shock: ต้องลาออกเลยหรอ??ครับ ปรับ เปลี่ยน ก็น่าจะโอเคนะครับขอบคุณครับ
มีคนบอกว่า ผู้หญิงไม่ชอบจักยาน " แต่รักคนขี่ " คริคริ
Drive MERSY

โพสต์ โดย boss2222 » 21 ก.พ. 2014, 11:41

เอาออกไปเหอะครับ คนแบบนี้ สังคมนี้เพื่อแบ่งปันนะครับ ไม่ใช่สังคมแสวงหากำไร