ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ (โดนหลอกครับ )

รวมกระทู้ที่มีปัญหาในการซื้อขายหรือการฉ้อโกงหลอกลวง

Re: ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ (โดนหลอกครับ )

โพสต์ โดย เอ้ บ้านโป่ง » 08 ก.พ. 2014, 16:09

มันยาวอ่ะพี่ ... ผมเข้าไปอ่านปัญหาของแต่ล่ะท่าน แถวยาวหยั่งก่ะรอซื้อป็อปคอร์น

ประวัติจบเลยนะ อยู่มาดีตั้งแต่สมัยกระดานแดง ... สิ้นชีวิตบอร์ดที่กระทู้นี้แหละ

:| :| :|
พบกับร้าน "เป็ดย่าง เอ้ บ้านโป่ง" เป็ดย่างอบน้ำผึ้ง นุ่มพิเศษไม่เหมือนใคร

https://www.facebook.com/warayouth.chailert

Re: ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ (โดนหลอกครับ )

โพสต์ โดย หามะ บ้านแหร » 08 ก.พ. 2014, 16:44

คนขายน่าจะตอบเร็วๆน่ะื เพื่อความโปร่งใสของตัวเอง

โพสต์ โดย pob199 » 08 ก.พ. 2014, 16:52

solutions เขียน:
เอ้ บ้านโป่ง เขียน:โห ....... โจทย์เยอะจัง ผู้ต้องหารายนี้

:shock: :shock: :shock:

เดี๋ยวก็มาลงขายอีก
จากprofile มีของขายเยอะมาก เกือบทุกวัน

ต้องทำ dark list ส่วนตัวว่า รายไหน มีปัญหาบ้าง

+100 เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ
"อย่าให้ความต้องการมันอยู่เหนือความจำเป็น
"อย่าให้สิ่งที่ไม่เคยเห็นมาบั่นทอนกำลังใจ"

โพสต์ โดย อ่อนล้า » 08 ก.พ. 2014, 18:11

คนนี้จะเป็นคนแรกที่ผมเพิ่มศตรู ตั้งแต่ผมอยู่ในบอร์ดมา .... ไม่อยากเจอครับ .... พวกนิสัยแบบนี้ ....

โพสต์ โดย chotikornd » 08 ก.พ. 2014, 18:34

มีปัญหามาตลอด ไล่มันออกไปเลย

โพสต์ โดย pomsurin » 08 ก.พ. 2014, 20:10

ต้องช่วยกันครับ นิดๆหน่อยๆอย่าปล่อยไป ป้องกันสมาชิกคนอื่นๆถูกโกงแบบนี้

โพสต์ โดย tong_tatandchin » 08 ก.พ. 2014, 20:26

หลายคดี แต่ยังลงขายของในนี้ได้เรื่อยๆ

โพสต์ โดย istormcatcher » 08 ก.พ. 2014, 20:49

ทำมาหลายรายแล้ว .. มันคงตั้งใจแล้วครับ .. แย่มากคนอย่างนี้ .. สังคมเสื่อม :x
"จงสนุกกับมัน... "

โพสต์ โดย clpl » 08 ก.พ. 2014, 21:31

"ไม่มาแก้ต่างเลยรึ..แบบนี้คงจะเป็นจริงอย่างที่หลายๆท่านว่า"
แนบไฟล์
ปล่อยนก ปล่อยปลา เป็นร้อย เป็นพัน ก็ไม่สุขใจเท่ากับการปล่อยวาง

โพสต์ โดย ton_Anusorn » 08 ก.พ. 2014, 22:49

ทำไม มดไม่แบนไปคับ มดช่วยหน่อยนะครับ
มดตัวน้อยตัวนิด มดมีฤทธิ์น่าดูยู้ฮู
เพื่อ สุขภาพ และ มิตรภาพ

ความร่ำรวยที่สุดของชีวิต คือ "สุขภาพที่แข็งแรง"
ความสุขที่สุดของชีวิต คือ "การช่วยเหลือผู้อื่น"
ก้าวแรกของการเปลี่ยนแปลง คือ"การเริ่มต้น"

โพสต์ โดย ขนมกรุบ » 08 ก.พ. 2014, 22:53

ผมก็ยังเห็นเขาขายมือถืออยู่นะครับ LG g2 อะครับ แล้วเพิ่มศรัตรูทำไงเห็นละชักแหยง :mrgreen:

โพสต์ โดย merida smith » 09 ก.พ. 2014, 00:34

ผู้ขายรายนี้หิวเงินอย่างมากครับดูจากพฤติกรรมหลายต่อหลายครั้ง

โพสต์ โดย peakjasu » 09 ก.พ. 2014, 00:50

แจ้งความครับ เข้าข่ายหลอกลวง ครับ แล้ว นำเจ้าหน้าที่ตำรวจบุกรังมันเลยครับ เจ้าทุกข์ทุกท่านสามารถแจ้งความผิดกับนายคนนี้ได้เต็มที่ครับ ส่วนเจ้าหน้าที่คนไหนละเลยปฎิบัติหน้าที่ให้แจ้ง กับต้นสังกัดได้เลยครับ จิงๆๆแจ้งความแล้ว มีสินน้ำใจ เล็กๆๆน้อยให้ตำรวจงานเตินลื่นหัวแตกเลยครับ