ขายฟิกเกียรซื้อมาแต่งแพงๆแต่ขายถูกๆไม่ได้ใช้ 4500 บาท .... (กระทู้ตัวอย่าง รูปถ่ายไม่ตรงกับสถาพรถ คนขายขาดความรับผิดชอบ)

รวมกระทู้ที่มีปัญหาในการซื้อขายหรือการฉ้อโกงหลอกลวง

Re: ขายฟิกเกียรซื้อมาแต่งแพงๆแต่ขายถูกๆไม่ได้ใช้ 4500 บาท .... (กระทู้ตัวอย่าง รูปถ่ายไม่ตรงกับสถาพรถ คนขายขาดความรับผิดชอบ)

โพสต์ โดย nemomancear » 12 ก.พ. 2014, 06:16

บอกตรงๆ ผมรู้สึกว่าจบแบบไม่เคลีย (ไม่ได้หาเรื่องคุณบอยต่อนะ) แต่คุณบอยไม่ตอบข้องสงสัยใดๆ ของแฟนๆ ในกระทู้นี้เลย
SABOT ToWn

Re: ขายฟิกเกียรซื้อมาแต่งแพงๆแต่ขายถูกๆไม่ได้ใช้ 4500 บาท .... (กระทู้ตัวอย่าง รูปถ่ายไม่ตรงกับสถาพรถ คนขายขาดความรับผิดชอบ)

โพสต์ โดย hize » 12 ก.พ. 2014, 14:17

มิตรรักแฟนกระทู้เขาติดตามผลงานท่านบอยอยู่นะคร้าบบบบบบ :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :D :D :D :D :?: :?: :?: :arrow: :arrow:

ปล. อิโมชั่นเยอะๆ ตามแบบฉบับเขาล่ะ นี่ติดตามเลยนะเนี่ย อ่านรวดเดียว 17 หน้าเนี่ย

โพสต์ โดย Takumi252419 » 10 มี.ค. 2014, 22:34

nemomancear เขียน:บอกตรงๆ ผมรู้สึกว่าจบแบบไม่เคลีย (ไม่ได้หาเรื่องคุณบอยต่อนะ) แต่คุณบอยไม่ตอบข้องสงสัยใดๆ ของแฟนๆ ในกระทู้นี้เลย

:) :) :) ยังอยากติดตามในบางส่วนครับ :) :) :)

โพสต์ โดย esplanadei » 11 มี.ค. 2014, 00:34

Takumi252419 เขียน:
nemomancear เขียน:บอกตรงๆ ผมรู้สึกว่าจบแบบไม่เคลีย (ไม่ได้หาเรื่องคุณบอยต่อนะ) แต่คุณบอยไม่ตอบข้องสงสัยใดๆ ของแฟนๆ ในกระทู้นี้เลย

:) :) :) ยังอยากติดตามในบางส่วนครับ :) :) :)

เรื่องเอาภาพเก่ามาลงใช่มั้ยครับ :lol: อยากเหมือนกัน
ขาไม่แรง แต่แซงมานับร้อย

โพสต์ โดย pengzill » 08 เม.ย. 2014, 22:00

ถ้าขอ เปนแบบนี้ ถ้าเค้าไม่รับคืน เราก๊ควรจะลงทุนในการเปลี่ยนสี กับ ดุมฟิกไห้ฟรีก๊ได้แล้วนิคับ