ด่วนถึงนายที่ใช้ชื่อStereoพี่น้องชาวเสือเข้ามาดูด้วยนะครับ

รวมกระทู้ที่มีปัญหาในการซื้อขายหรือการฉ้อโกงหลอกลวง

Re: ด่วนถึงนายที่ใช้ชื่อStereoพี่น้องชาวเสือเข้ามาดูด้วยนะครับ

โพสต์ โดย โอ๊ย » 22 มิ.ย. 2009, 23:25

อะไรกันเนี่ยยยยยหนังชีวิตเลยยย

Re: ด่วนถึงนายที่ใช้ชื่อStereoพี่น้องชาวเสือเข้ามาดูด้วยนะครับ

โพสต์ โดย คนบ้าสองล้อ » 30 มิ.ย. 2009, 14:28

ค่อยๆคิดค่อยๆทําจะได้เรืยบร้อย :P :) :D
อ็อด อ่อนซ้อม

โพสต์ โดย csxman » 19 ก.ค. 2009, 22:19

เรื่องราวซับซ้อนมากครับ - -" :shock: :shock: :shock: :shock: :shock:
ความสุขของใจนั้นอยู่ที่ใครจะไขว่คว้า ส่วนข้าคือปั่นจักรยาน

โพสต์ โดย TarYamaha » 06 ส.ค. 2009, 21:43

ขอศึกษากรณีนี้ด้วยคนนะครับ ล้ำลึกมากมาย :o :o :o

โพสต์ โดย TarYamaha » 06 ส.ค. 2009, 21:44

ขอศึกษากรณีนี้ด้วยคนนะครับ ล้ำลึกมากมาย :o :o :o

โพสต์ โดย WolfMaster » 22 ส.ค. 2009, 16:50

รับทราบครับ
เซ็ง ยกเลิกการซื้อก่อน
Notebookโดนขโมย ไปเที่ยวรอบนี้ หมดไปเป็นแสน เหอๆๆ

รถประจำตำแหน่ง คลิกเลย

Wheeler คันนี้จะขาย

โพสต์ โดย toyotodna » 04 ก.ย. 2009, 07:30

ตอนแรกอ่านไปก้องง ตอนนี้เริ่มเข้าใจเหมือน ดูหนังเรื่องนึงเลย :shock:

โพสต์ โดย WolfMaster » 04 ก.ย. 2009, 10:05

suree777 เขียน:บ้านเดิมอยู่1/61 ริมทะเล บ่อยาง เมืองสงขลา

ผมอยู่สงขลา แต่ม่ะเคยเห็นหน้ามันอ่ะ
เซ็ง ยกเลิกการซื้อก่อน
Notebookโดนขโมย ไปเที่ยวรอบนี้ หมดไปเป็นแสน เหอๆๆ

รถประจำตำแหน่ง คลิกเลย

Wheeler คันนี้จะขาย

โพสต์ โดย OFF » 16 ก.ย. 2009, 00:21

กว่าจะอ่านจบทุกข้อความ เยอะจริงๆ :lol: อ่านแล้วเริ่มกลัวๆแล้วนะครับเนี่ย
ยิ้งวันนี้ซื้อของไปหลายรายการเลย ลุ้นของมาตัวโก่งเลยล่ะครับคลาวนี้
ยังไงก็มาปูเสือรอดูตอนจบครับ จบแล้วเดี๋ยวผมไปช่วยซ้ำนะ :twisted:
สู้ต่อไป....ทาเคชิ !

โพสต์ โดย ZERONOS » 30 ก.ย. 2009, 13:48

:D :D :D เหมือนดูหนังยาวเรื่องหนึ่งเลย เศร้าใจจริงคนอื่นเขาพยายามทำความดีกัน แต่นี่กลับทำแต่ความไม่ดี :evil: :evil: :evil: :evil:
FISHING TREKKING AND FRIENDSHIP

โพสต์ โดย hanamilum » 06 ต.ค. 2009, 13:27

merf เขียน:เป็นแผนซ้อนแผน ซ้อนแผน ซ้อนแผน .. เอามาสร้างเป็นหนังได้เลยนะ :o

ยิ่งอ่านก็ยิ่ง งง ครับ

โพสต์ โดย keng1218 » 22 พ.ย. 2009, 19:19

ไม่ได้เข้ามาซะนาน
ปัญหาเดิมๆก็ยังไม่หมด :roll: