คำชี้แจงจากคุณ อนุพงศ์

รวมกระทู้ที่มีปัญหาในการซื้อขายหรือการฉ้อโกงหลอกลวง

Re: คำชี้แจงจากคุณ อนุพงศ์ มูลแก้ว

โพสต์ โดย dOGdAY » 11 ก.พ. 2011, 10:31

ปูเสื่อนอน รอดูตอนจบครับ :D :D :D
i hAVE cONTROL

Re: คำชี้แจงจากคุณ อนุพงศ์ มูลแก้ว

โพสต์ โดย เสืออ้วน 129 » 12 ก.พ. 2011, 00:29

สงสัยจะลงนามสกุลผิดครับ

เข้าไม่ได้นามสกุล มูลแก้ว

แต่เข้านามสกุล โอมาน
ตัวหนัก ปั่นช้า แรงน้อย แต่ไม่เคยหันหัวรถกลับ

รับรันอินล้อทุกชนิด ติดต่อทาง PM

You'll Never Ride Alone

โพสต์ โดย บอย » 26 ก.พ. 2011, 08:49

ปัญหาอยู่ที่ คนดูแล้วล่ะคับท่าน มวยชกกันตกลงกันได้[/size](ปัญหาที่เกิดขึ้นง่ายนิดเดียว)[size=150]หากชกกันต่อตามจัยคนดู แพ้ๆๆทั้งคู่อ่ะครับ

คนไทยคุยกันได้ ไม่ใช่เขมรต้องรบกันนนนะนนะนนนะนนนะ

เรื่องนี้จบลงน่าจะนานแล้วเบื่อคับจริงๆๆ :roll: :roll: :roll: :roll: :roll: :roll: :roll: :
oops: :oops: :cry: :cry: :roll: :roll: :!: :!: :!: :!: :!:
forgives men who had beaten me
การให้อภัยเป็นความเข้าใจในความรักที่แท้จริง
การกระทำที่ดี ก็ดีกว่าคำพูดที่ดี
คิดดีทำดี สิ่งดีดีมีในจิตใจและกาย...เสมอ

โพสต์ โดย บอย » 26 ก.พ. 2011, 08:50

:idea: :idea: :idea: :idea: เปิดใจคุยกัน แก้ไม่อยากครับท่าน :idea: :idea: :idea: :idea: :idea:
forgives men who had beaten me
การให้อภัยเป็นความเข้าใจในความรักที่แท้จริง
การกระทำที่ดี ก็ดีกว่าคำพูดที่ดี
คิดดีทำดี สิ่งดีดีมีในจิตใจและกาย...เสมอ

โพสต์ โดย ตู้ พระโขนง » 02 มี.ค. 2011, 12:07

ก็ขอภาวนา ให้ คนไม่ดี หมดไปจากโลก นี้ไว ๆ ก่อน 2012 ล่ะกันครับ :lol: :lol:
รัก ทุกคน ครับ....

โพสต์ โดย Skinheadboyz » 01 เม.ย. 2011, 20:48

ขอให้เรื่องจบด้วยดีครับ ติดตามมานานแล้ว
ปั่นบ้าง...หยุดบ้าง...รัยบ้าง...รถไม่แพง แรงเหลือน้อย

โพสต์ โดย pitinanp » 11 เม.ย. 2011, 12:30

ไม่ค่อยได้เข้า พอเข้ามาเห็นขอเอาใจช่วยทางร้านค้าครับเพราะเขาค้าขายอย่างสุจริตมาตลอด
ขอบคุณ Thaimtb ครับ
สุขภาพซื้อไม่ได้ ต้องหาเอง

โพสต์ โดย protum » 30 เม.ย. 2011, 00:16

วิเคราะมาตั้งแต่ต้นแล้วพูดได้คำเดียวว่า
เลวยันเล็บ ชั่วยันเงาเลยไอ้หมอนี่
DRINK SEX BIKE

โพสต์ โดย noree » 04 พ.ค. 2011, 12:21

ไม่หล่อแล้วยังเลวอีก :evil:
ติดต่อ ID LINE:0973318103

โพสต์ โดย utayan » 17 พ.ค. 2011, 04:12

ตำตัดสินลงโทษที่ไม่มีกำหนด=อโหสิกรรมเถอะครับ

โพสต์ โดย DANGPANYA » 11 มิ.ย. 2011, 16:07

MR trek เขียน:มันเป็นเรื่องของคนสองคนครับ เราไม่เกี่ยวไม่ต้องไปยุ่งครับ
คนไทยก็เงี้ยหละครับ นินทา อิจฉา ยุ่งเรื่องชาวบ้าน บ้านเราเมืองพุทธครับ ใจล่มๆครับ

เหนื่อยใจ ประชาธิปไตยจะ80ปีอยู่หละยังไมไปถึงใหนเลย ถุย

คิดได้ไง..คิดนานไหม? เนี่ย ใช้สมองหรืออวัยวะส่วนไหนคิดครับ..พ่อคุ้ณ...

โพสต์ โดย NiceGuy » 16 มิ.ย. 2011, 10:37

คนสมัยนี้ ทำชั่วกันง่ายครับ เนื่องจากผลจากการกระทำนั้น บางทีก็มาช้าไปนิดส์...ส์

ถ้าควบคุมให้อยู่ในกรอบอันควรได้ ก็น่าจะดีครับ

ขอให้ประสบการณ์นี้ สอนให้น้อง รู้จักผิดชอบชั่วดีได้มากขึ้น ถ้ากลับตัวได้ อดีตที่ไม่ดีก็จะมีน้อยลง เอาใจช่วยเน้อ.. ;)

โพสต์ โดย ton_59 » 17 มิ.ย. 2011, 09:18

DANGPANYA เขียน:
MR trek เขียน:มันเป็นเรื่องของคนสองคนครับ เราไม่เกี่ยวไม่ต้องไปยุ่งครับ
คนไทยก็เงี้ยหละครับ นินทา อิจฉา ยุ่งเรื่องชาวบ้าน บ้านเราเมืองพุทธครับ ใจล่มๆครับ

เหนื่อยใจ ประชาธิปไตยจะ80ปีอยู่หละยังไมไปถึงใหนเลย ถุย

คิดได้ไง..คิดนานไหม? เนี่ย ใช้สมองหรืออวัยวะส่วนไหนคิดครับ..พ่อคุ้ณ...

จักรยานไม้ไผ่ ไทยประดิษฐ์ (ของน้องชายผม)

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=70&t=1129953&start=45
https://www.facebook.com/khing.bamboobicycle

โพสต์ โดย ฮอลลุ่มน้ำวัง » 24 มิ.ย. 2011, 12:58

สาธุ ขอให้มันยางแตก แหกโค้ง เถอะ

หนักวงการเสือภูเขา
รับวาดรูป portrait(ภาพเหมือนบุคคล,ล้อเลียน) สีไม้พาสเทล(ไม่เกิน A2) // สีน้ำมัน /// ขนาด/ราคา ตามตกลง /////ล่วงหน้าอย่างน้อย 5-6 วัน

*****เน้นโทรเป็นหลักครับ ได้ได้อยู่หน้าคอมฯ 088-226-2897****
http://www.facebook.com/lapon.kamonwaranan