โจรจ้า.........

รวมกระทู้ที่มีปัญหาในการซื้อขายหรือการฉ้อโกงหลอกลวง

Re: โจรจ้า.........

โพสต์ โดย เฟือง.8 » 25 ส.ค. 2010, 18:48

อยู่นางย่อน ไม่รู้เขียนถูกมั๊ย คน กั่วป๊า หรือนี่

โพสต์ โดย babyatomic » 26 ส.ค. 2010, 11:08

ขอบคุณทุกท่านมากนะครับที่ให้ความสนใจตอนนี้ที่ผมต้องการมากที่สุดเพื่อที่จะให้ทางรายการมาดำเนินการได้ต้องมีหลักฐานของผู้เสียหายเพิ่มจากที่ผมมีอยู่ครับเพราะบางครั้งการแจ้งความ จะถูกเจ้าหน้าที่เบี่ยงเบนให้เป็นคดีอื่นๆไปซึ่งมันไม่ตรงกับที่เราต้องการ บางรายที่โทรมาหาผมก็ไม่ได้ไปแจ้งความเพราะจำนวนเงินไม่เยอะ แต่หลายๆคนเข้ามันก็เยอะนะครับ และผู้ที่เสียหายเองก็ไม่ได้มีเฉพาะในเว็ปนี้ ล่าสุดนัดให้มารับเงินพร้อมส่งของกัน คนที่มาไม่ใช่มันแต่บอกว่าของอยู่ที่อื่นจะส่งให้เมื่อได้รับเงิน ตอนนี้ผมก็ตามอยู่นะครับท่านใดที่แจ้งความไว้แล้วช่วยส่งรายการแจ้งความมาที่เมล์ลผมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย podd » 30 ส.ค. 2010, 21:01

หน้าตาไม่น่าเป็นโจรเลย รอดูกันอีกสักหน่อย เอาใจช่วยให้ได้ของไวๆ
ปั่นนำทางไปเรื่อย ถึงสิช้าแต่ว่าตามติด อิ อิ ไปไสไปกัน

ห้องปั่นสกลนคร พูดคุยแลกเปลี่ยนกันเด้อ....ครับ

โพสต์ โดย กฤษณ์ชพงษ์ » 02 ก.ย. 2010, 14:05

ทำไมคนพวกนี้ถึงไม่รู้จักบาป-บุญ เกิดเป็นคนเป็นสัตร์ที่มีเจตนา มีโอกาสทำบุญสั่งสมบารมี ชาติหน้าจะได้ดียิ่งๆขึ้นไป เกิดเป็นสัตว์ไม่รู้เจตนา โอกาสทำบุญแทบไม่มี จึงได้แต่ใช้กรรมไป ชาติๆหนึ่งเท่านั้น สาธุ

โพสต์ โดย เฟือง.8 » 06 ก.ย. 2010, 11:48

กลัวจิงๆ :(

โพสต์ โดย aRT_pIp » 07 ก.ย. 2010, 20:16

แหม่ ไม่น่าทำกันเล้ย

โพสต์ โดย K-Awesom3 » 10 ก.ย. 2010, 16:25

ไอ้เลวเอ้ย

โพสต์ โดย bancha.2518 » 10 ก.ย. 2010, 18:18

นานมากเลย ยังจับไม่ได้เหรอครับ เอาใจช้วยนะครับ หรือเอาปืนยิงทิ้งเลย ต้องยัดมั้ง ถึงจะเร็ว
เหนื่อยก็พัก อยากก็ไป ช้า ช้า เดี๋ยวก็ถึง ไม่ไหวก็เข็น
ซ่อมโม่ viewtopic.php?f=60&t=73943

โพสต์ โดย jamzkub » 11 ก.ย. 2010, 09:30

เรื่องคืบหน้าไปถึงไหนแล้วครับ เห็นเงียบไปเลย
ไม่มีความสุขชั่วนิรันดร์ที่ใฝ่หา ไม่มีรักอมตะที่ยั่งยืนชั่วกาลนาน ไม่มีความฝันใดที่งดงามในความจริง

MYTHLAND The Mysterious World ดินแดนแห่งศาสตร์ลึกลับและเทพปกรณัม
http://mythland.org/v3/?fromuid=5

รวมเพลงสากล ♡ BOSSANOVA MUSIC ซึ้งๆ เพราะๆ เบาๆ จ้า

โพสต์ โดย babyatomic » 12 ก.ย. 2010, 18:30

ตอนนี้ตามอยู่ครับแต่ไม่สามารถลงรายละเอียดได้มากแต่เร็วๆนี้คงมีข่าวดีอย่างแน่นอนครับ ขอบคุณที่ติดตามนะครับตอนนี้มันใช้บัญชีของพ่อมันอยู่ครับเลยต้องรวบทั้งพ่อทั้งลูกงานนี้ต้องรอดูบทสรุปครับ

โพสต์ โดย papadog » 16 ก.ย. 2010, 10:33

สงสัยมันจะเป็นโจรกันทั้งพ่อลูก เลวมาก :evil:
ขอให้จับโจรได้เร็วๆนะครับ
จับได้แล้วต้องกระทืบมันให้หนัก
โบราณว่าไว้...ปั่นตามหลังผู้ใหญ่...ปั่นไม่ทัน

โพสต์ โดย pt.bank » 05 ต.ค. 2010, 09:42

ผมอ่านตั่งแต่หน้า1-11 แล้ว
เวลาก็ผ่านมานาน :!:
ตอนนี้ที่พอจะช่วยได้ คือไครที่เคยโดนโกง
ต้องช่วยกันส่งเอกสาร ให้กับเจ้าของกระทู้เพื่อให้ ทางเจ้าหน้าที่ได้ให้ความสนใจ
เรื่องนี้อย่างจริงจัง และสืบหาตัวผู้กระทำผิดมาดำเนินคดี

โพสต์ โดย babyatomic » 15 ต.ค. 2010, 12:30

มหากาพย์ที่ใกล้จบลงทุกที ถึงแม้ผมจะต้องเริ่มนับหนึ่งมาหลายครั้ง แต่การนับหนึ่งครั้งล่าสุดนี้มันจะต้องจบลงอย่างแน่นอน

โพสต์ โดย gupod1 » 26 พ.ย. 2010, 02:04

เอาใจช่วยครับ สู้ให้ถึงที่สุดครับ คุกไม่ได้มีไว้ขังหมา

โพสต์ โดย satan2525 » 21 ธ.ค. 2010, 19:58

ตอนนี้คืบหน้าไปถึงไหนแล้วครับ