ขอรบกวนพื้นที่ ThaiMTB ใครเคยโดน นายนิรุตติ์ โพธิ์งาม โกงเงินไป " ตอนนี้โดนจับแล้วครับ "

รวมกระทู้ที่มีปัญหาในการซื้อขายหรือการฉ้อโกงหลอกลวง

Re: ขอรบกวนพื้นที่ ThaiMTB ใครเคยโดน นายนิรุตติ์ โพธิ์งาม โกงเงินไป " ตอนนี้โดนจับแล้วครับ "

โพสต์ โดย bird8850 » 03 เม.ย. 2015, 20:01

หน้า โจ้ร โจร จัง เยย
ตัวแทนจำหน่าย DAHON,JAVA,GIOS จำหน่าย จักรยานและ อุปกรณ์ซ่อม จักรยานโดย วิศวกร
[BIRD BIKE SHOP]ปากซอยสุทธิสารอินทรามระ29 ติดธนาคารกรุงศรี

เวลาทำการ จันทร์ถึงเสาร์13.30นถึง20.30น. โทรนัด083-3040497ล่วงหน้าก่อนมาที่ร้าน
viewforum.php?f=454 <<ดูของทั้งหมดคลิ้กเลยรถพับDAHON,JAVAและอื่นๆอีกมากมาย

Re: ขอรบกวนพื้นที่ ThaiMTB ใครเคยโดน นายนิรุตติ์ โพธิ์งาม โกงเงินไป " ตอนนี้โดนจับแล้วครับ "

โพสต์ โดย kmutt007 » 06 เม.ย. 2015, 17:28

สุดยอดเลยนะครับ ขจัดออกพวกโจรให้หมดจากสังคมนี้ให้หมดครับ

โพสต์ โดย mr.cool » 07 เม.ย. 2015, 07:12

ขอบคุณความพยายามของเสือโอ๋...ขอบคุณ Thaimtb....และสุดท้ายต้องขอบคุณ คุณตำรวจไทย ครับ
"ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

โพสต์ โดย บรรศักดิ์ » 07 เม.ย. 2015, 09:37

เวรกรรมตามทัน พวกโกงอย่าปล่อยเอาไว้ต้องเอาให้เข็ด
ขี่จนกว่าจะหมดแรง

โพสต์ โดย zeecanza » 09 เม.ย. 2015, 08:05

ขอบคุณทุกท่านที่มีส่วนช่วยตามจับครับ
ชีวิตก็เหมือนกับจักรยาน.....อยากไปข้างหน้าก็ต้อง "ปั่น"