ขอรบกวนพื้นที่ ThaiMTB ใครเคยโดน นายนิรุตติ์ โพธิ์งาม โกงเงินไป " ตอนนี้โดนจับแล้วครับ "

รวมกระทู้ที่มีปัญหาในการซื้อขายหรือการฉ้อโกงหลอกลวง

ขอรบกวนพื้นที่ ThaiMTB ใครเคยโดน นายนิรุตติ์ โพธิ์งาม โกงเงินไป " ตอนนี้โดนจับแล้วครับ "

โพสต์ โดย เสือโอ๋ » 02 เม.ย. 2015, 22:28

ใครที่เคยโดน นายนิรุตติ์ โพธิ์งาม โกงเงินไป " ตอนนี้นายนิรุตติ์ โพธิ์งามโดนจับแล้วครับ "อยู่ที่ สภ ราชบุรี ตอนนี้เจ้าหน้าที่สืบสวน สภ ตาพระยากำลังไปรับตัวมาดำเนินคดีที่ สภ ตาพระยา จ.สระแก้ว ขอแจ้งว่าใครที่เคยโดน นายนิรุตติ์ โพธิ์งาม โกงเงินไป ไห้มาที่ สภ ตาพระยา จ สระแก้ว ก่อน 09.00 น
หรือติดต่อ
08-22-55-66-89 โอ๋ (ผมเองครับ)
-----------------------------------------------------------------------------------------------------
จากเรื้องเดิมครับ
ขอรบกวนพื้นที่ ThaiMTB ตามคนหน่อยครับ ไม่อยากให้เรื้องมันเงียบหายไปนะครับ
**ไม่อยากให้โจนมีที่ยืนในสังคมจักรยานอีกต่อไปครับ **

ถ้าใครพบเห็น ช่วยกันแจ้งเข้ามาด้วยครับ
เรื้องจาระทู้นี้ครับ
viewtopic.php?f=3&t=968685
----------------------------------------------------------------------------------------------
**งูเห่าว่ามีพิษ ยังไม่เท่ามิตรทรยศ **
---------------------------------------------------------------------
"ตอนนี้ นายนิรุตติ์ โพธิ์งามโดนจับแล้วครับ "
กระทู้ที่ นายนิรุตต์ โพธิ์งาม โกงเงิน หลอกขายจักรยานเสือหมอบ
viewtopic.php?f=3&t=968685

Re: ขอรบกวนพื้นที่ ThaiMTB ใครเคยโดน นายนิรุตติ์ โพธิ์งาม โกงเงินไป " ตอนนี้โดนจับแล้วครับ "

โพสต์ โดย San TOT & S.RAMA IV » 02 เม.ย. 2015, 22:43

สมควรโดน
สรุปทริปเก่า ๆ ประมวลไว้หน้า 1 แบบฉบับของ San TOT ตามลิงค์

viewtopic.php?f=56&t=589052

Re: ขอรบกวนพื้นที่ ThaiMTB ใครเคยโดน นายนิรุตติ์ โพธิ์งาม โกงเงินไป " ตอนนี้โดนจับแล้วครับ "

โพสต์ โดย IWC » 02 เม.ย. 2015, 22:43

ดีใจด้วยครับ คนชั่วไม่ควรมีที่ในสังคมครับ
Cervelo S5, BMC TM02, Cannon Dale Super Six, Nanoo, Specialized Langster, Tokyo Bike, Cipollini RB1K

Forced to work, rather be golfing or cycling..ie..ie..ie

Line ID: Orr Wanchatr
083-097-4600

โพสต์ โดย zero_0re » 02 เม.ย. 2015, 22:45

เยี่ยมมากครับ จักหนักๆเลยครับ ยินดีด้วยครับ
ยอมแพ้ได้ไง...หัวใจยังเต้นอยู่

รับซ่อมรูน็อตรูด M5 M6 และ ขนาดอื่นๆครับ

โพสต์ โดย chay_drillind » 02 เม.ย. 2015, 22:49

เยี่ยมมากครับ สังคมจักรยานจะได้น่าอยู่ขึ้นอีกเยอะครับ :) :) :)
ติดตามกันนานเลย ;) ;) ;)

โพสต์ โดย stevegame » 02 เม.ย. 2015, 22:56

เยี่ยมเลยครับ ตอนนั้นเข้าไปดูเฟส เค้ายังอัพเฟสเล่นอยู่ :D

โพสต์ โดย click326 » 02 เม.ย. 2015, 22:58

ถ่ายรูปหน้าตาแบบมีปูดบวมเล็กน้อยขอเลือดซิบๆมาฝากบ้างนะคับ
จะปั่นๆๆๆๆๆๆไปแตะขอบฟ้า แม้โชคชะตาไม่เป็นใจ