ขายS-WORK SPE คาบ่อน ชุดเกียรSram/Shimano/ROTOR PF30/ .... (กระทู้ตัวอย่าง ที่อาจจะเป็นของปลอม สมาชิกช่วยตรวจสอบ)

รวมกระทู้ที่มีปัญหาในการซื้อขายหรือการฉ้อโกงหลอกลวง

Re: ขายS-WORK SPE คาบ่อน ชุดเกียรSram/Shimano/ROTOR PF30/ .... (กระทู้ตัวอย่าง ที่อาจจะเป็นของปลอม สมาชิกช่วยตรวจสอบ)

โพสต์ โดย kawee019 » 04 มี.ค. 2015, 22:07

ขายของปลอม ในราคาของแท้ ทั้งๆที่รู้อยู่แก่ใจ
แบบนี้ไม่แมนเลย :evil:

Re: ขายS-WORK SPE คาบ่อน ชุดเกียรSram/Shimano/ROTOR PF30/ .... (กระทู้ตัวอย่าง ที่อาจจะเป็นของปลอม สมาชิกช่วยตรวจสอบ)

โพสต์ โดย ขงเบ้ง » 08 มี.ค. 2015, 11:49

อย่าปล่อยให้เธอลอยนวล..........

เพื่อน ตจว.หาอะไหล่ชุดเกียร์ตัวไหนไม่ได้ PM มาคุยกัน ยินดีช่วยครับ

Re: ขายS-WORK SPE คาบ่อน ชุดเกียรSram/Shimano และอุปกรณ์กระโหลกShimano/ROTOR PF30/ กระโหลกMortop PF30แปลงเป็นShimano24mm/สับจาน1

โพสต์ โดย mr.cool » 02 พ.ค. 2015, 21:42

Amonlake เขียน:แล้วคุณรู้ได้ไงว่าปลอมครับ ของแท้ราคาถูกก็มีนะ เงินไม่ใช่คำตอบของทุกอย่างนะครับ มิตรภาพสำคัญกว่า

นับถือ นับถือครับ
"ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"