สวัสดีค่ะ ขอฝากตัวสมาชิกใหม่ด้วยคนนะคะ

ผู้ดูแล: พลพล, Real

kovitchi
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bianchi Impulso / cervelo s5 / s work shiv tt

Re: สวัสดีค่ะ ขอฝากตัวสมาชิกใหม่ด้วยคนนะคะ

โพสต์ โดย kovitchi »

คุณ bump jaruponp ขอรายระเอียดเส้นทางกับจุดนัดพบได้ไหมครับ
bump jaruponp
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Brompton , Colnago , Specialized

Re: สวัสดีค่ะ ขอฝากตัวสมาชิกใหม่ด้วยคนนะคะ

โพสต์ โดย bump jaruponp »

kovitchi เขียน:คุณ bump jaruponp ขอรายระเอียดเส้นทางกับจุดนัดพบได้ไหมครับ
ถ้าอยากปั่นมาเลยครับ 6โมงเช้าล้อหมุน หน้าหมู่บ้านสกุลธร ติดกับ รร รัตนโกสินทร์สมโภช บางเขน
kovitchi
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bianchi Impulso / cervelo s5 / s work shiv tt

โพสต์ โดย kovitchi »

ไปไม่ถูก - -' ผมเพิ่งย้ายมาอยู่แถวนี้เดือนเดียวครับ >_<
รูปประจำตัวสมาชิก
KruOhdoremon
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bianchi new Via Nirone 7 ปี2014

โพสต์ โดย KruOhdoremon »

bump jaruponp เขียน:
kovitchi เขียน:คุณ bump jaruponp ขอรายระเอียดเส้นทางกับจุดนัดพบได้ไหมครับ
ถ้าอยากปั่นมาเลยครับ 6โมงเช้าล้อหมุน หน้าหมู่บ้านสกุลธร ติดกับ รร รัตนโกสินทร์สมโภช บางเขน
kovitchi เขียน:ไปไม่ถูก - -' ผมเพิ่งย้ายมาอยู่แถวนี้เดือนเดียวครับ >_<
ไว้มีโอกาสคงได้ปั่นเจอกันนะคะ^^ ช่วงนี้ปิดเทอมมาเก็บตัวอยู่โคราชค่ะเปิดเทอมแล้วเจอกันนะคะ ว่าแต่ใช้ตัวไหนกันอ่ะคะเผื่อสวนกันจะได้ทักทาย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มรามอินทรา”