มีใครขี่วินเทจแถวเลียบคลองสองซาฟารีไหมครับ

ผู้ดูแล: พลพล, Real

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
pompiping
สมาชิก
สมาชิก
team: เสือร้องไห้
Bike: LHT, Bianchi Piaggio, Colnago Master
ตำแหน่ง: Bangkok

มีใครขี่วินเทจแถวเลียบคลองสองซาฟารีไหมครับ

โพสต์ โดย pompiping »

ปกติปั่นคนเดียวแถวเลียบคลองสองหรือเลียบทางด่วนครับ อยากสำรวจประชากรเสือหมอบวินเทจแถวนี่ครับ มีเยอะไหม
binladinza
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bianchi Impulso 2014

Re: มีใครขี่วินเทจแถวเลียบคลองสองซาฟารีไหมครับ

โพสต์ โดย binladinza »

[quote="pompiping"]ปกติปั่นคนเดียวแถวเลียบคลองสองหรือเลียบทางด่วนครับ อยากสำรวจประชากรเสือหมอบวินเทจแถวนี่ครับ มีเยอะไหม[/quote?
ทัวร์ริ่งครับ ปั่นคลองสามวา มือใหม่มาก ๆ
pompiping
สมาชิก
สมาชิก
team: เสือร้องไห้
Bike: LHT, Bianchi Piaggio, Colnago Master
ตำแหน่ง: Bangkok

Re: มีใครขี่วินเทจแถวเลียบคลองสองซาฟารีไหมครับ

โพสต์ โดย pompiping »

ปกติปั่นเสาร์ หรือ อาทิตย์ช่วงเช้าครับ นัดเจอกันได้ครับ
binladinza
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bianchi Impulso 2014

โพสต์ โดย binladinza »

ได้ครับ ๆ :D
fuubu
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0886056706
team: Old Friends Bike
Bike: GIANT Hard Line 7400 - TREK 6000

โพสต์ โดย fuubu »

:ugeek: :ugeek: :ugeek:
จักรยานคือยานพาหะ ที่ใช้แรงใจและกำลังคน
มิตรภาพเพื่อนเก่าบนหลังอาน Old Friends Bike Trip
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มรามอินทรา”