น้องใหม่เลียบคลองสองคลองสามวาครับ ปั่นรถพับ ทัวร์ริ่ง ภูเขา... ฝากตัวด้วยครับ

ผู้ดูแล: พลพล, Real

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
performer24
สมาชิก
สมาชิก

น้องใหม่เลียบคลองสองคลองสามวาครับ ปั่นรถพับ ทัวร์ริ่ง ภูเขา... ฝากตัวด้วยครับ

โพสต์ โดย performer24 »

เพิ่งเริ่มปั่นได้ไม่นานออกถนนไม่แข็ง สะดุดขอบถนนล้มมาแล้วสองรอบ(เส้นทางไปวัดพระยาสุเรนทร์) เจ็บไปเป็นเดือน แต่ไม่เข็ดครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: ... ฝากตัวด้วยครับ... อยากขอให้ช่วยแนะนำเส้นทางปลอดภัยแถวๆพระยาสุเรนทร์ ซาฟารี เลียบคลองสองครับ...
nonnakhon
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0812551725

Re: น้องใหม่เลียบคลองสองคลองสามวาครับ ปั่นรถพับ ทัวร์ริ่ง ภูเขา... ฝากตัวด้วยครับ

โพสต์ โดย nonnakhon »

สู้ครับ อยู่คลองสองเหมือนกันครับ
p-juab
ขาประจำ
ขาประจำ
team: seldom
Bike: panasonic PT1000

Re: น้องใหม่เลียบคลองสองคลองสามวาครับ ปั่นรถพับ ทัวร์ริ่ง ภูเขา... ฝากตัวด้วยครับ

โพสต์ โดย p-juab »

ผมอยู่เลียบคลองสอง 30 ครับ แต่ยังประกอบจักรยานไม่เสร็จเลย...ไม่ค่อยว่าง :oops:
Naigum
ขาประจำ
ขาประจำ
team: --------
Bike: Trek 4700, Hummer 20", Infinite, Massi

โพสต์ โดย Naigum »

สู้ สู้ ครับ มีโอกาสเจอกัน ปั่นด้วยกันครับ :D
ปั่นมาก มีเพื่อนมาก ร่างกายจะได้แข็งแรง.....
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มรามอินทรา”