เด็กใหม่ครับ เพิ่งปั่นจักรยาน

Moderator: Real, พลพล

Re: เด็กใหม่ครับ เพิ่งปั่นจักรยาน

โพสต์ โดย llNuTToll » 29 ก.ย. 2012, 21:16

รวมตัวมือใหม่กันซักทริปไหมครับ
อยู่พระยาสุเรนทร์ซอย9 ครับ
ใช้หมอบMERIDAสีดำแดงครับ ^^

Re: เด็กใหม่ครับ เพิ่งปั่นจักรยาน

โพสต์ โดย เซี๊ยง รามอินทรา » 02 ต.ค. 2012, 21:07

ถ้าวันไหนว่างๆก็จะปั่นแถว ถ.จตุโชติครับ ใช้หมอบสเปครับ :D
http://www.trakarndesign.com

Re: เด็กใหม่ครับ เพิ่งปั่นจักรยานเหมือนกันครับ

โพสต์ โดย noom saimai » 08 พ.ย. 2012, 12:45

:D ;) ผมอยู่สายไหม มบ พฤกษาวิล 31 สะดวก เสาร์- อาทิตย์ เช้าครับไปด้วยครับผม

โพสต์ โดย MiniBigCat » 19 ธ.ค. 2012, 13:56

ดีครับ ผมอยู่ แถว ปัญญา อินทรา เพิ่งซื้อ พับ Dr hon ดำ น้ำเงิน ปั่่นยังไม่แข็งเลยครับ เดี๋ยวแข็งแล้วจะขอเข้าร่วมด้วยครับ

โพสต์ โดย yakjang » 07 ก.พ. 2013, 15:59

สวัสดีครับ มือใหม่ครับเพิ่งหัดปั่นได้ 1 เดือน

บ้านอยู่ บุรีรมย์-ซาฟารี ปั่นเกือบทุกวันในหมู่บ้าน วันละ 20-25 โล (วิ่งเปรี้ยว)
ส. - อ. ออกไปวนเล่นๆใน หทัยราษฏร-ซาฟารี บ้างครับ (มือใหม่ ยังไม่กล้าไปไกล)
ได้ระยะประมาณ 30-40 โล avg 22-24

ใครอยากได้เพื่อนร่วมทางมือใหม่ ตัวใหญ่ หน้าดุ ใจดี บอกได้เลยนะครับ

โพสต์ โดย fuubu » 18 ก.พ. 2013, 19:02

สวัสดีครับ ผมเพิ่งเริ่มต้นครับ ปั่นวนแถววัชรพลกับเพื่อนอีกคนครับ มีโอกาสก็ไปหทัยราษฎร์บางครั้ง

อยากมีเพื่อน ๆ ไว้แลกเปลี่ยนกันบ้างครับ มีโอาสคงได้ทักทายกันบ้างนะครับ
จักรยานคือยานพาหะ ที่ใช้แรงใจและกำลังคน
มิตรภาพเพื่อนเก่าบนหลังอาน Old Friends Bike Trip

โพสต์ โดย หมู. อดุลย์ » 17 ม.ค. 2017, 12:47

สวัสดีครับ.ใหม่เหมือนกันครับ.ปั่นแถววัชรพลครับ

โพสต์ โดย Lift2526 » 21 ม.ค. 2017, 10:47

ผมพระยาสุเรนทร์ 23 มือใหม่เหมือนกัน ครับ ว่าง ส-ทิต นัดปั่นได้ครับ

โพสต์ โดย phanup10 » 04 ส.ค. 2017, 09:17

yakjang เขียน:สวัสดีครับ มือใหม่ครับเพิ่งหัดปั่นได้ 1 เดือน

บ้านอยู่ บุรีรมย์-ซาฟารี ปั่นเกือบทุกวันในหมู่บ้าน วันละ 20-25 โล (วิ่งเปรี้ยว)
ส. - อ. ออกไปวนเล่นๆใน หทัยราษฏร-ซาฟารี บ้างครับ (มือใหม่ ยังไม่กล้าไปไกล)
ได้ระยะประมาณ 30-40 โล avg 22-24

ใครอยากได้เพื่อนร่วมทางมือใหม่ ตัวใหญ่ หน้าดุ ใจดี บอกได้เลยนะครับ

ออกมาด้วยกันเลย ครับ 6.30 เสาร์อาทิตย์ แถมวันหยุด หทัยราษฎ์ ไปเลียบ มอเตอร์เวย์ ยันวัดมูลจินดา แปดเก้า โมง ปั่นกลับ เข้า ปัญญา รามอินทรา

โพสต์ โดย Nuttster » 10 ส.ค. 2017, 23:53

ปั่นคนเดียวอาทิตย์เช้า ... มัยลาภ - สุคนธสวัสด์ - ลาดพร้าว 71 - เลียบทางด่วน - ยาวมา ถ. รามอินทรา ... ปั่นไปเรื่อยๆ ... AV35 ว่างๆ มาแจมได้ครับ ...

โพสต์ โดย Arc » 12 ก.ย. 2017, 15:58

Nuttster เขียน:ปั่นคนเดียวอาทิตย์เช้า ... มัยลาภ - สุคนธสวัสด์ - ลาดพร้าว 71 - เลียบทางด่วน - ยาวมา ถ. รามอินทรา ... ปั่นไปเรื่อยๆ ... AV35 ว่างๆ มาแจมได้ครับ ...

น้องใหม่ พึ่งประกอบจักรยานเสร็จ อยู่ซอยมัยลาภเหมือนกันครับ ปกติพี่ปั่นเวลาไหน วันไหนบ้างครับ

โพสต์ โดย Nuttster » 18 ก.ย. 2017, 23:59

ปกติออกทริป ชลบุรี เขาใหญ่ หรืองานแข่งเกือบทุก อา. ครับ ... แต่ถ้าไม่มีไปไหนก็เช้าวันอาทิตย์เรียบด่วนรามอินทราครับ เข้าสุคนธสวัสดิ์ ไป ลาดพร้าว 71 แล้วก็ เรียบด่วน สัก 5 รอบ รถเริ่มเยอะก็หยุด .. ... ยิงยาวดี ไม่ค่อยมีไฟแดง...