รวมกระเป๋าใบเล็กน่าใช้หลายแบบ กระเป๋าเงินหนังแท้ กระเป๋าสะพาย กระเป๋าเครื่องมือ BOSCH รองเท้าหนังแท้ ลูกกอล์ฟ

บอร์ดนี้ตั้งขึ้นมาเพื่อนักปั่นนำ "ของเหลือใช้ส่วนตัว" ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน นำมาแบ่งปันจากนักปั่นสู่นักปั่น แต่ห้ามขายสินค้าใดๆในเชิงธุรกิจโดยเด็ดขาด

รวมกระเป๋าใบเล็กน่าใช้หลายแบบ กระเป๋าเงินหนังแท้ กระเป๋าสะพาย กระเป๋าเครื่องมือ BOSCH รองเท้าหนังแท้ ลูกกอล์ฟ

โพสต์ โดย DAHON ONE » 13 ก.ค. 2018, 06:44

ขออนุญาติโล๊ะของใช้ของส่วนตัวของผม ไม่ได้ใช้แล้วครับ
จองในกระทู้เป็นหลักครับ
เบอร์โทร 0637950463 หนึ่ง ครับ

รวมกระเป๋าใบเล็กน่าใช้หลายแบบ กระเป๋าเงินหนังแท้ กระเป๋าสะพาย
กระเป๋าเครื่องมือ BOSCH รองเท้าหนังแท้ ลูกกอล์ฟ

1 ลูกกอล์ฟ BRIDGESTONE Reygrande
มี 12 ลูก ของใหม่ยังไม่ได้ใช้ครับ ไม่มีเวลาไปเล่นครับ
ขายทั้งหมดยกกล่อง 12 ลูก 590 บาท รวมส่งฟรีลงทะเบียนครับ
รูปภาพ
รูปภาพ

2 กระเป๋าใส่เครื่องมือ BOSCH ของแท้ ของใหม่ยังไม่ได้ใช้ครับ
มีสายรัดเครื่อวมือด้านใน
ขนาดโดยรวม สูง 7 นิ้ว ยาว 8.5 นิ้ว กว้าง 3.5 นิ้ว
ขาย 240 บาท รวมส่งฟรีลงทะเบียนครับ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

3 กระเป๋าหนัง Genova ของแท้ ของใหม่ยังไม่ได้ใช้ครับ
กระเป๋าหนังนุ่ม สีดำ บุฟองน้ำนุ่มหน้าและหลัง ข้างในบุผ้าร่มอีกชั้น
ใช้ใส่มือถือได้หลายเครื่อง ใส่เงินไปฝากธนาคารได้ครับ
ขนาดถือกำลังเหมาะมือ มีสายคล้องมือ
ขนาดโดยรวม สูง 4.5 นิ้ว ยาว 7.5 นิ้ว กว้าง 1.5 นิ้ว
ขาย 240 บาท รวมส่งฟรีลงทะเบียนครับ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

4 กระเป๋าเงินหนังแท้ แบรนด์ ssamzie ของแท้
กระเป๋าเงินหนังแท้ ทรงยาว วัสดุคุณภาพสูงมาตราฐานของนอก
ช่องใส่บัตรต่างๆเยอะมาก เปิดใช้ได้ทั้งด้านหน้าและหลัง
มีสายคล้องมือ สามารถถอดออกได้
ขนาดโดยรวม กว้าง 4.5 นิ้ว ยาว 8.5 นิ้ว
ขาย 390 บาท รวมส่งฟรีลงทะเบียนครับ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

5 กระเป๋าเงินหนังแท้ แบรนด์ Renoir ของแท้ มีรหัสกระเป๋า
Renoir เรอนัวร์ จิตรกรชื่อดังระดับโลก ชาวฝรั่งเศส
กระเป๋า Renoir ใบนี้ก็เป็นแบรนด์ฝรั่งเศสเช่นเดียวกัน
กระเป๋าลายสุดคลาสสิค ใช้หนังแท้ผลิตแบบเดียวกับกระเป๋าหลุยส์
กระเป๋าเงินหนังแท้ ทรงยาว วัสดุคุณภาพสูงมาตราฐานของนอก
ช่องใส่บัตรต่างๆเยอะมาก เปิดใช้ได้ทั้งด้านหน้าและหลัง
มีสายคล้องมือ สามารถเก็บซ่อนได้เวลาใช้ก็ค่อยดึงออกมา
มีตำหนิจากการใช้งานนะครับ ตามมุมและฝาปิด เป็นธรรมดาของหนังแท้ครับ
ขนาดโดยรวม กว้าง 4.3 นิ้ว ยาว 7.5 นิ้ว
ขาย 390 บาท รวมส่งฟรีลงทะเบียนครับ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

6 กระเป๋าสะพาย แบรนด์ DOWN TOWN ของแท้
กระเป๋าอเนกประสงค์ บุนุ่มรอบกระเป๋า ข้างในบุผ้านุ่มอย่างดี
ใช้ใส่กล้องและอุปกรณ์กล้องได้ครับ ก้นกระเป๋ามีการ์ดแข็งรอง
ก้นด้านนอกมีขารองรับ สภาพของใหม่ไม่ค่อยได้ใช้ครับ
ขนาดโดยรวม สูง 6 นิ้ว ยาว 10 นิ้ว กว้าง 6 นิ้ว
ขาย 340 บาท รวมส่งฟรีลงทะเบียนครับ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

7 รองเท้าหนังแท้ แบรนด์ strober ของแท้ MADE IN Germany
แบรนด์ดังจากเยอรมัน คุณภาพสูง ใช้ดี ทนทาน
สภาพดีมากและสวยมากครับ
เบอร์ 4 พื้นใน 23.5 เซ็นติเมตร ส้นสูงจากพื้น 3.5 เซ็นติเมตร
ขาย 450 บาท รวมส่งฟรีลงทะเบียนครับ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

8 กระเป๋าถือ แบรนด์ AMERICAN TOURISTER ของแท้
กระเป๋าถืออเนกประสงค์ ข้างในบุผ้ายางกันน้ำอย่างดี
ใส่ของได้ตามความต้องการครับ จะใส่อุปกรณ์ต่างๆ หรือของใช้
สภาพของใหม่ไม่ค่อยได้ใช้ครับ
ขนาดโดยรวม สูง 9.5 นิ้ว ยาว 9.5 นิ้ว กว้าง 4.5 นิ้ว
ขาย 290 บาท รวมส่งฟรีลงทะเบียนครับ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

9 กระเป๋า Targus
ใส่แท็ปเล็ต ไอแพด แอร์ ไอแพด มินิ หรือเน็ตบุ๊คได้ครับ สภาพดีครับ
ขนาดโดยรวม สูง 9.5 นิ้ว ยาว 12.5 นิ้ว
ขาย 150 บาท รวมส่งฟรีลงทะเบียนครับ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

10 กระเป๋าสะพาย เหน็บเอว แบรนด์ GIOTTOS ของแท้
เนื้อผ้าดีมาก กันน้ำ บุนุ่มกันกระแทกทั้งใบ วัสดุคุณภาพสูงมาตราฐานนอก
ใส่ iPhone 5s ได้ครับ ใส่กล้องดิจิตอล ใส่เงินและอื่นๆตามความสะดวกครับ
สายสะพายถอดออกได้เวลาไม่ใช้ครับ สภาพของใหม่ ยังไม่ได้ใช้ครับ
ขนาดโดยรวม สูง 5 นิ้ว ยาว 3 นิ้ว กว้าง 1.5 นิ้ว
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

11 กระเป๋าหนังแท้ แบรนด์ gabrielle PARIS ของแท้
กระเป๋าหนังแท้ทั้งใบ ทรงยาว ข้างในแยกเป็น 2 ช่อง มีช่องมีซิบอีกหนึ่งช่อง
ใช้ใส่ของตามความต้องการ หรือใส่เครื่องมือต่างๆครับ
ขนาดโดยรวม สูง 15.5 เซ็นติเมตร ยาว 33.5 เซ็นติเมตร
ขาย 290 บาท รวมส่งฟรีลงทะเบียนครับ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

Re: รวมกระเป๋าใบเล็กน่าใช้หลายแบบ กระเป๋าเงินหนังแท้ กระเป๋าสะพาย กระเป๋าเครื่องมือ BOSCH รองเท้าหนังแท้ ลูกกอล์ฟ

โพสต์ โดย juiamp » 13 ก.ค. 2018, 07:54

ขอรับรายการที่ 10 กระเป๋าสะพายใส่กล้อง มือถือได้นะครับผม
บ.เอ็มเบส เทคโนโลยี
ผลิต และจำหน่ายอุปกรณ์ EDGE GPRS 3G Router
เพื่อใช้ในงาน NETWORK ทุกชนิด

Re: รวมกระเป๋าใบเล็กน่าใช้หลายแบบ กระเป๋าเงินหนังแท้ กระเป๋าสะพาย กระเป๋าเครื่องมือ BOSCH รองเท้าหนังแท้ ลูกกอล์ฟ

โพสต์ โดย DAHON ONE » 13 ก.ค. 2018, 10:12

juiamp เขียน:ขอรับรายการที่ 10 กระเป๋าสะพายใส่กล้อง มือถือได้นะครับผม

รับทราบครับผม ตามที่คุยกันครับ
KraTibDang เขียน:จอง 2,8,9

รับทราบครับผม ตามที่คุยกันครับ