หน้าใหม่ไร้วรยุทธ์

ผู้ดูแล: ชนินทร์, สมพิศ, watt

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
mosoman008
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: miyata Trail runner5000
ติดต่อ:

หน้าใหม่ไร้วรยุทธ์

โพสต์ โดย mosoman008 »

สวัสดีครับ ผมบุญชูครับ หน้าใหม่ไร้วรยุทธ์ ขาอ่อน แต่ไม่ใจอ่อน ขอฝากเนื้อฝากตัวเข้ากลุ่มด้วยคนครับ
ตอนนี้เริ่มซ้อมแข้งขาบ้างแล้วที่เส้นนครอินทร์ ที่พำนักอยู่ตัวอำเภอบางกรวยครับ ใกล้ๆวัดชลอ
ติดตามอ่านกลุ่มรวมมิตรมาสักระยะใหญ่ๆแล้ว เสาร์อาทิตย์ก็จะมีว่างบ้าง ถ้ามีทริปขอติดสอยห้อยตามนะครับ :mrgreen:
พรบ. ประกันรถยนต์ ต่อภาษี โอน ย้าย ตรวจสภาพ รถทุกชนิด ทั่วประเทศ คลิกที่นี่
sompong39
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0981019695
team: แอบขี่ ...
Bike: แม่บ้าน พับ หมอบ ภูเขา ทัวร์ริ่ง

Re: หน้าใหม่ไร้วรยุทธ์

โพสต์ โดย sompong39 »

อีกหน่อย อาวุธจะเต็มตัว :lol:
___H__
_/\ \
/\__\\__ __\
| | "" | |''''||`
~~~""""`"""""`~~* ความรัก..คือ อะไร .....
สมพิศ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: +66894556699
team: กลุ่มรวมมิตร
Bike: Jamis Dakota
ตำแหน่ง: สะพานพระราม 7 บางกรวย นนทบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย สมพิศ »

สวัสดีครับคุณบุญชู

ยินดีต้อนรับครับผม อาทิตย์ที่จะถึงนี้เป้าหมายไปดำเนินสะดวก ราชบุรี สนใจไหมครับ

mosoman008
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

สมพิศ เขียน:

ยินดีต้อนรับครับผม อาทิตย์ที่จะถึงนี้เป้าหมายไปดำเนินสะดวก ราชบุรี สนใจไหมครับ

สนใจครับ แต่...ขออนุญาตผบ.ทบ.ก่่อนครับ :mrgreen: :mrgreen:
พรบ. ประกันรถยนต์ ต่อภาษี โอน ย้าย ตรวจสภาพ รถทุกชนิด ทั่วประเทศ คลิกที่นี่
nitipan
ขาประจำ
ขาประจำ
team: รวมมิตร
Bike: เหล็กน้ำพี้สีชมพู

โพสต์ โดย nitipan »

พี่สมพิศรับน้องใหม่ตั้งร้อยแปดสิบโล(กลัวใหม่ที่รวมมิตรละมั่ง..แซวเล่นนะครับ) :lol: :lol:
ไม่เคยรู้สึกเสียดายเวลาเมื่ออยู่บนอานจักรยาน
mosoman008
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

nitipan เขียน:

พี่สมพิศรับน้องใหม่ตั้งร้อยแปดสิบโล(กลัวใหม่ที่รวมมิตรละมั่ง..แซวเล่นนะครับ) :lol: :lol:
ใหม่ซิงๆครับ :lol: :lol: น้าสมพิศจัดหนักแบบนี้เห็นที่ต้องเป็นโอกาสหน้าล่ะครับ กลัวเป็นภาระของทีม และทรมานสังขารตัวเองด้วยครับ :mrgreen:
DIZZZY
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0817510452
team: Stadium Bike
Bike: ทั่วไป

โพสต์ โดย DIZZZY »

สงสัยจะเข้าร่วมทีมยาก รวมมิตรมีแต่จัดหนักทั้งนั้น ลิ้นห้อย :lol: .
Feeday
ขาประจำ
ขาประจำ
team: กลุ่มรวมมิตร & ตะลอน ชิวชิว TalOn ChiLL Chill
Bike: ผุผุ-เก่าๆ-ยืมมา

โพสต์ โดย Feeday »

DIZZZY เขียน:สงสัยจะเข้าร่วมทีมยาก รวมมิตรมีแต่จัดหนักทั้งนั้น ลิ้นห้อย :lol: .
สวัสดีค่ะ :D :D

เข้าทีมรวมมิตรไม่ยากหรอกค่ะ ใจสู้หรือเปล่า :lol: :lol: :lol:
ตัวน้องอ้อมเอง ได้เข้าร่วมทีมรวมมิตร ครั้งแรก เจอพี่ๆต้อนรับที่ เขาใหญ่ ค่ะ ลิ้นห้อยเหมือนกัน
แต่ก็ผ่านไปได้ด้วยดีค่ะ ไม่ลองไม่รู้ ทีมรวมมิตรดูแลผู้ร่วมทริปดีค่ะ หายห่วง :D :D
THE COURSE OF TRUE ANYTHING NEVER DOES RUN SMOOTH.
Feeday
ขาประจำ
ขาประจำ
team: กลุ่มรวมมิตร & ตะลอน ชิวชิว TalOn ChiLL Chill
Bike: ผุผุ-เก่าๆ-ยืมมา

โพสต์ โดย Feeday »

mosoman008 เขียน:
nitipan เขียน:

ใหม่ซิงๆครับ :lol: :lol: น้าสมพิศจัดหนักแบบนี้เห็นที่ต้องเป็นโอกาสหน้าล่ะครับ กลัวเป็นภาระของทีม และทรมานสังขารตัวเองด้วยครับ :mrgreen:
สวัสดีค่ะ :D อย่าคิดว่าเป็นภาระสิค่ะ ปั่นร่วมกัน สนุกสนานค่ะ มีโอกาศ ลองดูสักครั้งนะคะ แล้วจะติดใจค่ะ
รับรองว่า ทีมรวมมิตรไม่ทิ้งผู้ร่วมทริปแน่นอนค่ะ เพราะปกติ น้องอ้อมเอง ก็ขาอ่อนค่ะ แต่ก็ไปร่วมกับรวมมิตรบ่อยมาก :D
ปิดท้ายตลอดค่ะ แต่ทุกครั้งก็ผ่านไปด้วยดี ลองดูนะคะ :mrgreen: :mrgreen:
THE COURSE OF TRUE ANYTHING NEVER DOES RUN SMOOTH.
mosoman008
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Feeday เขียน: สวัสดีค่ะ :D อย่าคิดว่าเป็นภาระสิค่ะ ปั่นร่วมกัน สนุกสนานค่ะ มีโอกาศ ลองดูสักครั้งนะคะ แล้วจะติดใจค่ะ
รับรองว่า ทีมรวมมิตรไม่ทิ้งผู้ร่วมทริปแน่นอนค่ะ เพราะปกติ น้องอ้อมเอง ก็ขาอ่อนค่ะ แต่ก็ไปร่วมกับรวมมิตรบ่อยมาก :D
ปิดท้ายตลอดค่ะ แต่ทุกครั้งก็ผ่านไปด้วยดี ลองดูนะคะ :mrgreen: :mrgreen:
รับแซ่บครับ ว่าแต่ทริปนี้คุณอ้อมไปด้วยไหมครับ :mrgreen:
baschatmail
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KEE MOUNT CYCLING CLUB
Bike: LouisGarneau CT,TOZZ ZL
ตำแหน่ง: บีทีเอสตลาดพลู
ติดต่อ:

โพสต์ โดย baschatmail »

คุณบุญชู กับผม(บาส) น่าจะเป็นน้องใหม่ของกลุ่ม ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยอีกคนน่ะครับ...ไปพิชิต ราชบุรีกัน
(ทริป สมุทรปราการ ก็ได้ฝากตัวไปทีแล้ว ยางรั่วโชว์เลย ขอบคุณพี่ๆในทีมด้วยน่ะครับที่ช่วยเปลี่ยน ปะยางให้ด้วย คร้าบ :P :P )
"อนุญาต" เขียนอย่างไร ให้ถูกต้อง
อย่าลืมท่อง ให้ขึ้นใจ คนไทยเอ๋ย
เขียนอย่างไทย ถูกแบบไทย ไม่ยากเลย
อย่าปล่อยปละ หรือเพิกเฉย ให้ช้ำใจ...

>>>>>>>>>>นักรบจะกลัวอะไรกับบาดแผล<<<<<<<<<<
http://www.facebook.com/baschatmail
สมพิศ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: +66894556699
team: กลุ่มรวมมิตร
Bike: Jamis Dakota
ตำแหน่ง: สะพานพระราม 7 บางกรวย นนทบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย สมพิศ »

baschatmail เขียน:คุณบุญชู กับผม(บาส) น่าจะเป็นน้องใหม่ของกลุ่ม ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยอีกคนน่ะครับ...ไปพิชิต ราชบุรีกัน
(ทริป สมุทรปราการ ก็ได้ฝากตัวไปทีแล้ว ยางรั่วโชว์เลย ขอบคุณพี่ๆในทีมด้วยน่ะครับที่ช่วยเปลี่ยน ปะยางให้ด้วย คร้าบ :P :P )
ฝากตัวได้ประทับใจ รั่วตอนเป่านกหวีต ฮ่า ฮ่า ฮ่า :lol: :lol: :lol:

baschatmail
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KEE MOUNT CYCLING CLUB
Bike: LouisGarneau CT,TOZZ ZL
ตำแหน่ง: บีทีเอสตลาดพลู
ติดต่อ:

โพสต์ โดย baschatmail »

baschatmail เขียน:คุณบุญชู กับผม(บาส) น่าจะเป็นน้องใหม่ของกลุ่ม ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยอีกคนน่ะครับ...ไปพิชิต ราชบุรีกัน
ฝากตัวได้ประทับใจ รั่วตอนเป่านกหวีต ฮ่า ฮ่า ฮ่า :lol: :lol: :lol:

555 + ปี๊ด ไปได้....
เดี๋ยวก่อนครับ น้องใหม่ รถยางรั่ว....เบรคเปลี่ยน 15 นาที อิอิ
:shock: :shock: :P :P
"อนุญาต" เขียนอย่างไร ให้ถูกต้อง
อย่าลืมท่อง ให้ขึ้นใจ คนไทยเอ๋ย
เขียนอย่างไทย ถูกแบบไทย ไม่ยากเลย
อย่าปล่อยปละ หรือเพิกเฉย ให้ช้ำใจ...

>>>>>>>>>>นักรบจะกลัวอะไรกับบาดแผล<<<<<<<<<<
http://www.facebook.com/baschatmail
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มรวมมิตร”