สอบถามสถานที่ปั่นครับ อยากไปปั่นด้วย เพิ่งเริ่มปั่นครับ

ผู้ดูแล: ชนินทร์, สมพิศ, watt

ตอบกลับ
twokoneg
สมาชิก
สมาชิก
ตำแหน่ง: 69/875 ถ.รัตนาธิเบศร์ 22

สอบถามสถานที่ปั่นครับ อยากไปปั่นด้วย เพิ่งเริ่มปั่นครับ

โพสต์ โดย twokoneg »

ผมพักอยู่แถวๆ โรงผลิตน้ำมหาสวัสดิ์ ไม่แน่ใจว่าที่พักของผมกับกลุ่มของพี่ๆ อยุ่ใกล้ๆ กันไหมเลยอยากสอบถามว่า
พี่ๆ มีสถานที่ปั่นแถวไหนบ้างครับ หรือมีรวมกลุ่มปั่นวันธรรมดาตอนเย็นไหมครับ

ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ก้อง
รูปประจำตัวสมาชิก
สมพิศ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: +66894556699
team: กลุ่มรวมมิตร
Bike: Jamis Dakota
ตำแหน่ง: สะพานพระราม 7 บางกรวย นนทบุรี
ติดต่อ:

Re: สอบถามสถานที่ปั่นครับ อยากไปปั่นด้วย เพิ่งเริ่มปั่นครับ

โพสต์ โดย สมพิศ »

สวัสดีครับคุณก้อง กลุ่มรวมมิตรมีเส้นทางปั่นปริมณฑลด้านตะวันตกเป็นส่วนมาก

ส่วนมากจะนัดปั่นวันอาทิตย์ และจุดนัดพบจะเปลี่ยนแปลงไปตามเส้นทางครับ ติดตามการนัดปั่นได้ที่บอร์ดย่อยนี้

ถ้าไม่เคยปั่นไกลเกิน 100 กม. ไม่แนะนำครับ
twokoneg
สมาชิก
สมาชิก
ตำแหน่ง: 69/875 ถ.รัตนาธิเบศร์ 22

Re: สอบถามสถานที่ปั่นครับ อยากไปปั่นด้วย เพิ่งเริ่มปั่นครับ

โพสต์ โดย twokoneg »

ขอบคุณมากๆนะครับ คุณสมพิศ
เมื่อวานผมไปปั่นแค่ 20 กว่าโลก็เหนื่อยแล้วครับ
ถ้ายังไงเดี่ยวปั่นไหวถึง 100 กม จะขอร่วมไปแจมด้วยนะครับ (น่าจะอีกนานเลย T-T)

ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ก้อง
รูปประจำตัวสมาชิก
สมพิศ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: +66894556699
team: กลุ่มรวมมิตร
Bike: Jamis Dakota
ตำแหน่ง: สะพานพระราม 7 บางกรวย นนทบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย สมพิศ »

เลียบคลองประปามหาสวัสดิ์ ไป-กลับก็เกิน 20 กม.แล้ว หมั่นซ้อมไว้แล้วพบกันครับ :mrgreen:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มรวมมิตร”