สวัสดีครับ ขออนุญาตเข้ากลุ่มรวมมิตรครับ (Italy trip)

ผู้ดูแล: ชนินทร์, สมพิศ, watt

ตอบกลับ
jeedjeed
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 086905
team: .
Bike: Nirone

สวัสดีครับ ขออนุญาตเข้ากลุ่มรวมมิตรครับ (Italy trip)

โพสต์ โดย jeedjeed »

สวัสดีเพื่อนๆสมาชิกทุกท่านครับ ผมมือใหม่ครับ
ปั่นอยู่แถบๆ สมุทรปราการครับ (เห็นนักปั่น เยอะมากๆครับที่นี่)
มีเรื่องรบกวนปรึกษาครับ. ปลายเดือนหน้าจะเดินทางไป Italy.
ผมคิดว่าจะไปซื้อ หมอบ Bianchi สักคัน. เพื่อนๆคนไหนพอทราบบ้างครับว่า
ราคา และวิธีการนำของเข้า รวมหมดแล้ว จะแพงกว่าซื้อในบ้านเรามั๊ยครับ
แล้วที่นั่นมีจักรยานให้เช่ามั๊ยครับ 55 กำลังวางแผนเอารถพับขึ้นเครื่องไปปั่นที่นั่นด้วย
ขอบคุณครับ

** อยากมีเพื่อนใหม่ ให้ออกไปขี่จักรยาน. ( จริงๆ ได้เพื่อนใหม่ทุกครั้งจริงๆ ขอบคุณในมิตรภาพนักปั่นทุกคนครับ)

หมายเหตุ : ผมอยู่ฮอนด้าครับ เพื่อนๆคนไหนสนใจรถ หรือ โปรดีๆ ถามมาได้นะ ยินดีให้คำปรึกษาครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
สมพิศ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: +66894556699
team: กลุ่มรวมมิตร
Bike: Jamis Dakota
ตำแหน่ง: สะพานพระราม 7 บางกรวย นนทบุรี
ติดต่อ:

Re: สวัสดีครับ ขออนุญาตเข้ากลุ่มรวมมิตรครับ (Italy trip)

โพสต์ โดย สมพิศ »

ส่วนมากจะนัดปั่นย่านจังหวัดนนทบุรี ไม่เคยไปอิตาลีครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มรวมมิตร”