วันกสท.ไฟดับ ฐานข้อมูลเวบ thaimtb เสียหาย ! ช่วยกันแจ้งปัญหาด้วยครับ

ผู้เข้ามาใช้บอร์ทใหม่ๆนี้ กรุณาอ่านที่นี่ก่อนครับ ปัญหาและคำถามส่วนใหญ่มาไม่ยอมอ่านประกาศและกติกาวิธีปฎิบัติ

Re: วันกสท.ไฟดับ ฐานข้อมูลเวบ thaimtb เสียหาย ! ช่วยกันแจ้งปัญหาด้วยครับ

โพสต์ โดย wigorus » 02 ธ.ค. 2013, 22:28

สถิติ ออนไลน์ หายไป 1 วันครับ....

Re: วันกสท.ไฟดับ ฐานข้อมูลเวบ thaimtb เสียหาย ! ช่วยกันแจ้งปัญหาด้วยครับ

โพสต์ โดย agsman » 02 ธ.ค. 2013, 22:52

สถิติออนไลน์หายไปเช่นกันครับ 1d เหลือ 13 ชม

โพสต์ โดย noknok » 02 ธ.ค. 2013, 23:00

สถิติออนไลด์หาย ระดับก็ลดไป 3 ขีด ครับ
"ความสำเร็จ... แสดงให้เราเห็นโลกเพียงด้านเดียวเท่านั้น แต่ ...อุปสรรค...แสดงให้เราเห็นโลกอีกด้านหนึ่ง "

โพสต์ โดย karankan » 03 ธ.ค. 2013, 06:44

ชั่วโมงออนไลน์หายไป 1d กว่า เหลือ 16h เคยโพสต์ขายของได้ ตอนนี้ไม่ได้แล้ว

รบกวน Admin ช่วยแก้ไขให้หน่อยนะคับ

ขอบคุณคับ

โพสต์ โดย ก้อย » 03 ธ.ค. 2013, 08:55

วันนี้เข้าไปดูกระทู้ขาย มันขยันหลุดอาการนี้ไม่รู้เกี่ยวไหม
อยู่ไปone one

โพสต์ โดย emp » 03 ธ.ค. 2013, 09:32

สถิตติออนไลน์ หายไปเท่าไหร่ไม่รู้ พอจำได้ เคยเป็นขาประจำ แต่ตอนนี้ เหลือแค่สมาชิก สมัครเมื่อ 02 กันยายน 2011

โพสต์ โดย pongmasterkey » 03 ธ.ค. 2013, 09:44

emp เขียน:สถิตติออนไลน์ หายไปเท่าไหร่ไม่รู้ พอจำได้ เคยเป็นขาประจำ แต่ตอนนี้ เหลือแค่สมาชิก สมัครเมื่อ 02 กันยายน 2011

หายเหมือนกันครับ :lol: :lol:

โพสต์ โดย Bally_Ferio_RS » 03 ธ.ค. 2013, 10:05

ของผม เพิ่งสามารถตอบกระทู้ได้ครับ และเพิ่งจะ PM ได้

ส่วนที่ขาดหายคือ แทบสีด้านบนรูป กับ สถิติออนไลน์หายไปครับ โดยประมาณ 1 วัน

ขอบคุณครับ
Mountain Bike For loss weight and Healthy
--->>>หมูสนามจริง สิงห์สนามซ้อม<<<---

นายสโรชา ศรีอภัย
ธนาคารกรุงศรีอยุธยา สาขามหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
เลขที่บัญชี 419-1-69964-0

โพสต์ โดย amhu » 03 ธ.ค. 2013, 10:19

จํานวนสถิติโฟสต์ของผมหายไป 800 กว่าโฟสต์เลยครับครับ :shock:

โพสต์ โดย aultra7 » 03 ธ.ค. 2013, 11:37

ไม่ทราบว่าทางadmin มีนโยบายคืนสถิติออนไลน์ให้มั้ยครับ
ขอบคุณมากครับ

โพสต์ โดย flea.exsports » 03 ธ.ค. 2013, 15:13

ของผมหายไป 1 วัน 8 ชม ครับ

เพราะกำลัง จะโพส ขาย ถุงทะเล ได้ พอดี