วันกสท.ไฟดับ ฐานข้อมูลเวบ thaimtb เสียหาย ! ช่วยกันแจ้งปัญหาด้วยครับ

ผู้เข้ามาใช้บอร์ทใหม่ๆนี้ กรุณาอ่านที่นี่ก่อนครับ ปัญหาและคำถามส่วนใหญ่มาไม่ยอมอ่านประกาศและกติกาวิธีปฎิบัติ

Re: วันกสท.ไฟดับ ฐานข้อมูลเวบ thaimtb เสียหาย ! ช่วยกันแจ้งปัญหาด้วยครับ

โพสต์ โดย kramlin » 02 ธ.ค. 2013, 09:18

login ได้ปกติครับ แต่ข้อมูลชั่วโมง online ของผมกลายเป็น 2 ชั่วโมงครับ

Re: วันกสท.ไฟดับ ฐานข้อมูลเวบ thaimtb เสียหาย ! ช่วยกันแจ้งปัญหาด้วยครับ

โพสต์ โดย R_ting » 02 ธ.ค. 2013, 09:44

สถิติออนไลน์หด..จำไม่ได้..น่าจะเป็นวัน :evil: :evil:

โพสต์ โดย artistall » 02 ธ.ค. 2013, 11:03

สถิติออนไลน์: หาย 1 วัน ครับ
ขอบคุณครับ
มีคนบอกว่า ผู้หญิงไม่ชอบจักยาน " แต่รักคนขี่ " คริคริ
Drive MERSY

โพสต์ โดย p-juab » 02 ธ.ค. 2013, 11:55

END เขียน:จํานวนโฟสต์หายๆไป 1000 กว่าโฟสต์ครับ :o

ของผมหายไป 500 กว่าโพส์ทครับ :D

โพสต์ โดย theeradetc » 02 ธ.ค. 2013, 12:13

user : WeB ไม่สามารถ login ได้ครับ
รบกวนตวรจสอบให้ด้วยครับ

ขอบคุณครับ
ชุดปั่นจักรยานเป้าเจลราคาไม่แพง/ถุงมือเจล/หมวกกันน๊อก
คลิ๊ก WeBicycle!!!
089-498-5368

โพสต์ โดย wiwatmee » 02 ธ.ค. 2013, 12:25

สถิติออนไลล์หายไปครับ จาก 1 วันกว่า เหลือกลับมา 5 ชั่งโมงเองครับ
จะสุข...หรือ...จะทุกข์ อยู่ที่ความคิดเราทั้งนั้น...

โพสต์ โดย Alpra » 02 ธ.ค. 2013, 12:28

ร้านผมกลับมาแล้วขอบคุณมากครับ :D

แต่ทำไมผมไม่สามารถโพสกระดานของที่ไม่เกี่ยวกับจักรยานไม่ได้ครับช่วยดูให้ทีครับ
ขอบคุณครับ
:D :D :D :D :D

โพสต์ โดย pob199 » 02 ธ.ค. 2013, 13:43

จำนวนโพสต์หายไปพันกว่าครับ :D :D
"อย่าให้ความต้องการมันอยู่เหนือความจำเป็น
"อย่าให้สิ่งที่ไม่เคยเห็นมาบั่นทอนกำลังใจ"

โพสต์ โดย Bank_indy » 02 ธ.ค. 2013, 14:06

สถิติออนไลน์ลดลง โพสก็ลดลงด้วยครับ :o
Isara Yoga
Happy DoG

โพสต์ โดย One_Man_Show » 02 ธ.ค. 2013, 14:33

สถิติออนไลน์ผมหายครับ ผมมือใหม่พึ่งโพสขายได้ แต่พอมาวันนี้หลังเว็ปล่ม จะโพสขายก็โพสไม่ได้

กลับไปดูสถิติ เหลือแค่ 18ชั่วโมงกว่าๆเอง แอดมินช่วยทำให้สถิติกลับมาเหมือนเดิมได้ไม๊ครับ

ผมอยากขายและแลกเปลี่ยนของครับ กำลังประกอบรถ ฮือๆ :cry:
One_Man_Show Bike รถพับ ขาไก่ อะไหล่ โมดิฟาย
https://www.facebook.com/OneManShowBikeDeveloper/

โพสต์ โดย got-pattaya » 02 ธ.ค. 2013, 14:35

ของผมจาก 10h เหลือ 5 เลย
รูปแสดงตัวก็หาย ทำใหม่แล้วครับ แต่สถิติออนไลน์น่ะสิ
:cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

โพสต์ โดย หมอบมอมแมม » 02 ธ.ค. 2013, 14:41

หายไป 10 ชม ครับ แต่ก็ไม่ได้ซีเรียสอะไรนะครับ

เป็นกำลังใจให้ผู้ดูแลบอร์ดครับ
เรา รู้จักที่จะให้ คนอื่น
ไม่ใช่เพราะเรามี มากมาย
แต่เพราะรู้ดีว่า .............
การไม่มี มันเป็นอย่างไร

โพสต์ โดย yoyo_p5 » 02 ธ.ค. 2013, 14:53

Bank_indy เขียน:สถิติออนไลน์ลดลง โพสก็ลดลงด้วยครับ :o

ของผมเป็นเหมือนกันครับ
Impossible is Nothing.