วิธีสมัครสมาชิก , วิธีโพส Youtube , วิธีโพสรูป , วิธีใช้งาน PM , วิธีแก้ไขข้อมูลส่วนตัว , วิธีใส่ลายเซ็น , วิธีใส่รูปประจำตัว

ผู้เข้ามาใช้บอร์ทใหม่ๆนี้ กรุณาอ่านที่นี่ก่อนครับ ปัญหาและคำถามส่วนใหญ่มาไม่ยอมอ่านประกาศและกติกาวิธีปฎิบัติ

Re: วิธีสมัครสมาชิก , วิธีโพส Youtube , วิธีโพสรูป , วิธีใช้งาน PM , วิธีแก้ไขข้อมูลส่วนตัว , วิธีใส่ลายเซ็น , วิธีใส่รูปประจำตัว

โพสต์ โดย bird1709 » 20 พ.ย. 2017, 16:22

ถ้าเดิมเข้าสู่ระบบด้วย facebook ถือว่าเป็น "สมาชิก" แล้วรึยังคะ หรือว่าต้องสมัครสมาชิกใหม่คะ ขอบคุณค่ะ

Re: วิธีสมัครสมาชิก , วิธีโพส Youtube , วิธีโพสรูป , วิธีใช้งาน PM , วิธีแก้ไขข้อมูลส่วนตัว , วิธีใส่ลายเซ็น , วิธีใส่รูปประจำตัว

โพสต์ โดย ติ๊ด ชุมสาย » 02 ต.ค. 2018, 09:50

ใช้ชื่อ ติ๊ด ชุมสาย ใบเพจนี้มานานพอสมควรทีเดียว ไม่เคยมีกรณีเสียหายใดๆทั้งสิ้น แต่อยากจะเกษียณชื่อสกุลตัวเอง และขอเปลี่ยนไปเป็น ติ๊ด ระยอง ตามที่เพื่อนพ้องน้องพี่ในวงการนักปั่นเขารู้จักกัน ในสื่อต่างๆเช่น สื่อไลน์ หรือ สื่อเฟสบุ๊ค เพื่อให้เข้าใจตรงกันว่าเป็นคนๆเดียวกัน แต่เปลี่ยนด้วยตัวเองไม่ได้ ไม่สำเร็จสักที
จึงใคร่ขอความกรุณา Mod ช่วยอนุญาต หรือเปลี่ยนแปลงให้ที
ขอขอบคุณครับ
ฝันให้ไกล ไปให้ถึง
(ติ๊ด ระยอง)