"ปิด"บอร์ด...."ประมูล"

ผู้เข้ามาใช้บอร์ทใหม่ๆนี้ กรุณาอ่านที่นี่ก่อนครับ ปัญหาและคำถามส่วนใหญ่มาไม่ยอมอ่านประกาศและกติกาวิธีปฎิบัติ

Re: เปิดบอร์ดใหม่...."ประมูล"

โพสต์ โดย tuemtb » 22 พ.ย. 2009, 17:51

ดีครับผมเคยประมูลไปหลายครั้งคนประมูลได้ไม่เอาก็มีบางรายขอจ่ายเงินสิ้นเดือนอะไรประมาณนี้แต่ผมไม่อยากแบนเพราะเขาคงมีเหตุผลจริงๆ แต่อยากให้ตั้งใจประมูลกันจริงๆเพราะของที่นำมาประมูลแบ่งกันใช้ซะมากกว่าขอบคุณครับ

โพสต์ โดย iamskirt » 28 พ.ย. 2009, 09:53

ดีครับ
ที่ดักยุงมหัศจรรย์กดเลยครับ

รับปรึกษาเรื่องทำสีจักรยาน จำหน่าย สี ทินเนอร์ น้ำมันสน ผลิตเอง ทำเอง ขายส่งและปลีก ในราคาพิเศษสำหรับชาวจักรยาน

โพสต์ โดย robustacoffee » 10 ธ.ค. 2009, 17:12

:) ดีมากๆ ครับ
( คน ) เราต้องมีเป้าหมายถึงจะประสบความสำเร็จ

โพสต์ โดย ปิว » 18 ธ.ค. 2009, 14:43

ดีครับ จะขอร่วมด้วยคน มีของที่ไม่ได้ใช้หลายชิ้น แต่ตั้งราคาไม่ถูก
แนบไฟล์
Florida, USA2009 1490_resize.jpg1.jpg
Bill's P4

โพสต์ โดย nbt » 16 ม.ค. 2010, 15:14

เนื่องจากมีผู้นำของใช้ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยานมาลงอยู่บ่อยๆ แต่เนื่องจากบอร์ดนี้เป็นบอร์ดย่อยของบอร์ดซื้อขายจักรยานจึงขอยกเลิกไปก่อนนนะครับ

โพสต์ โดย vrp_bike » 16 ม.ค. 2010, 18:30

ดีครับ สนับสนุน เต็มที่

โพสต์ โดย iamskirt » 16 ม.ค. 2010, 19:38

เห็นด้วยกับพี่merfเป็นอย่างมาก จัดระเบียบใหม่่ดีครับ ตั้งกฎใหม่เลยครับพี่ สินค้าที่ไม่ใช่เกี่ยวกับจักรยานให้ไปประมูลเวปอื่นก็ได้

รับปรึกษาเรื่องทำสีจักรยาน จำหน่าย สี ทินเนอร์ น้ำมันสน ผลิตเอง ทำเอง ขายส่งและปลีก ในราคาพิเศษสำหรับชาวจักรยาน

โพสต์ โดย เสือวีอาร์ » 17 ม.ค. 2010, 11:20

:lol: :lol: :lol: นึกในใจอยู่เป็นนาน 2 นาน แต่ไม่กล้าพูดเพราะ ไม่มีเส้น :lol: :lol: :lol: แล้วก็เป็นไปจริง ๆ
น่าเห็นใจพี่น้องเสือที่ส่วนใหญ่ เป็นสีขาว แต่กลับต้องระทมตรมใจ ถ้ามีเฉพาะแต่พี่น้องเสือจริง ๆ ก็น่าจะไม่มีปัญหา
แต่นี้ ไม่ได้กำหนดว่า เสือชนิดไหนบ้าง :lol: :lol: :lol: :lol: ขอให้เคลียได้ไว เถอะ สาธุ จะได้สนุกต่อไป
ขอบคุณครับ

ขออธิษฐานให้ท่าน nbt หาวิธีการเพื่อความเป็นธรรม ได้เร็ว ๆ นะครับ เอาใจช่วย
มีลาภ เสื่อมลาภ มียศ เสื่อมยศ มีสรรเสริญ มีนินทา มีสุข มีทุกข์ สาธุ
มิอาจคาดเดาได้ว่าจะมีวันพรุ่งนี้
Vr.Thabo

โพสต์ โดย R_ROM_D » 17 ม.ค. 2010, 21:13

เห็นด้วยครับ หลังๆกลายเป็นพ่อค้า-แม่ขาย ยึดครอง

โพสต์ โดย พญาไฟ » 17 ม.ค. 2010, 22:11

กำลังจะเอาของใช้มาประมูล แล้วเปิดกระทู้ประมูลใหม่ ที่ตรงไหนครับ งง

โพสต์ โดย flyingpig » 17 ม.ค. 2010, 22:36

:evil: เหงาจัง
ปั่น ปั่น ถีบ ถีบ ผมไม่รีบ เดี๋ยวก็ถึง

โพสต์ โดย iamskirt » 17 ม.ค. 2010, 22:44

แล้วไปประมูลที่ไหนครับ เหงามาก

โพสต์ โดย don_dee » 18 ม.ค. 2010, 20:16

เปิดเร็ว ๆ นะครับ ...
จะสนุกหรือไม่อยู่ที่ใจ นะครับ

Re: "ปิด"บอร์ด...."ประมูล"

โพสต์ โดย mrnarith » 19 ม.ค. 2010, 10:13

รอการกลับมาของ ห้องประมูล อิอิ สวัสดีพี่ๆทุกคนครับ
พอปั่นเร็ว ก็หาว่าอัพม้า
พอปั่นช้า ก็หาว่าอัพหมาก
พอปั่นบ้างไม่ปั่นบ้าง ก็หาว่าติด ญ

ในชีวิตคนเราไม่ได้ต้องการความเร็วเป็นที่ตั้ง แต่ต้องการความสมดุลเป็นที่ตั้งต่างหากกกกก