ประกาศ: ได้ปรับย้าย server แล้วนะครับ ฐานข้อมูลมีปัญหา มีโพสเสียหายบางส่วนนะครับ :(

ผู้เข้ามาใช้บอร์ทใหม่ๆนี้ กรุณาอ่านที่นี่ก่อนครับ ปัญหาและคำถามส่วนใหญ่มาไม่ยอมอ่านประกาศและกติกาวิธีปฎิบัติ

Re: ประกาศ: ได้ปรับย้าย server แล้วนะครับ ฐานข้อมูลมีปัญหา มีโพสเสียหายบางส่วนนะครับ :(

โพสต์ โดย doiniti » 10 มี.ค. 2012, 12:14

ตอนแรกก็งง นึกว่าทำอะไรผิดไปหรือเปล่าถึงโดนลบกระทู้ PM ก็หาย :D :D ขอบคุณเวบมาสเตอร์มากครับ

Re: ประกาศ: ได้ปรับย้าย server แล้วนะครับ ฐานข้อมูลมีปัญหา มีโพสเสียหายบางส่วนนะครับ :(

โพสต์ โดย parajumper » 10 มี.ค. 2012, 12:51

ผมเพิ่งจะเข้าได้ ตั้งกะเมื่อวาน 2 ทุ่ม :lol: เร็วดีจัง.!
- ครอบครัว
- การงาน
- ปั่นจักรยาน
เพียงพอสําหรับผมแล้ว.

โพสต์ โดย chakaphan_sri » 10 มี.ค. 2012, 16:20

รับทราบคร้าบบบ ... คุณ โนบิ.... :P
แต่รู้สึกไวขึ้นนะ ;)
ขอบครับคุณที่แจ้ง
จะประสบความสำเร็จได้จะต้องมีคำว่า "วัด" อยู่ในใจตลอด..แล้ว "วัด" คืออะไร...Positive thinking
พูดคุยกันที่บางสะพาน viewtopic.php?f=53&t=89631

โพสต์ โดย bponk » 10 มี.ค. 2012, 16:29

ถึงว่า ผมเข้าไม่ได้
ชวนปั่น บ้านฟ้า <----คลิ๊กเบาๆ
ชีวิตขับเคลื่อนไป ตามเหตุและผล เท่าทีปัญญาจะพึงมี

แมวปั่นบ้านฟ้า

โพสต์ โดย เสือเพิก ชุมแพ » 10 มี.ค. 2012, 17:49

ลื่นปื้ดเลยครับ
ข้าคือจอมมาร.38AUTO ดูดปลิดวิญญาณ
เขียวดาวแดง คือยาโด๊ปชั้นเทพ
ฟ้าสีทองผ่องอำไพ ชาวประชาเป็นใหญ่ในแผ่นดิน
นิติบัญญัติ เป็นของประชาชน
บริหาร เป็นของประชาชน
ตุลาการ เป็นของประชาชน

โพสต์ โดย nutshell » 10 มี.ค. 2012, 18:55

ที่แท้ก็ย้ายเซิฟเวอร์นี่เอง ถึงว่าโพสไว้เมื่อวานหายหมดเลย :D

โพสต์ โดย anny » 10 มี.ค. 2012, 22:27

ขอบคุณค่ะเร็วแบลื่นปรื้ด ลื่นปรื้ด แต่ยังเข้าไปที่กลุ่มสี่สายน้ำไม่ได้เลยต้องทำอย่างไงค่ะ

โพสต์ โดย ศิลป์เสรีฯ 59 » 11 มี.ค. 2012, 18:09

8-) 8-) 8-) รับทราบ... ข้อผิดพลาดมีบ้างเป็นธรรมดาของคนทำงาน เพื่อการพัฒนาก้าวต่อไปของ thai mtb ขอบคุณครับ :P :P :P
จากอากาศ จับเป็นฝุ่น ก่อเป็นดิน กว่าจะมาเป็น... "ศิลป์เสรีฯ" ไม่ใช่ได้มาเพราะ"โชค"ช่วย หรือว่า"ฟ้า"ลิขิต
ถ้าลองเราไปเป็นเขา...แล้วเราจะรู้ว่า...เขาคิดกับเรายังไง
    http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=405&sid=

โพสต์ โดย ball_633 » 12 มี.ค. 2012, 22:56

รับทราบครับ :D
เช็คเลขพัสดุหลังส่ง ดูสินค้าในร้าน คลิกเบาๆเพื่อเข้าชม ขอบคุณครับ / facebook ร้าน คลิกที่นี่ครับ
LINE ID: aon454 / Tel: 086-6968015

โอนเงินที่
ธ.กสิกรไทย เลขบัญชี 730-2-63463-1 surawit p.
ธ.กรุงไทย เลขบัญชี 817-0-15452-9 surawit p.
ธ.ไทยพาณิชย์ เลขบัญชี 572-252416-0 surawit p.