รวบรวมเทคนิคการโพสท์ ตัดต่อ ย่อขยายรูป และ การทำลิ้งค์

ผู้เข้ามาใช้บอร์ทใหม่ๆนี้ กรุณาอ่านที่นี่ก่อนครับ ปัญหาและคำถามส่วนใหญ่มาไม่ยอมอ่านประกาศและกติกาวิธีปฎิบัติ
ภาพประจำตัวสมาชิก
kasam-hong
อ.เกษม 081-8867981

Re: รวบรวมเทคนิคการโพสท์ ตัดต่อ ย่อขยายรูป และ การทำลิ้งค์

โพสต์ โดย kasam-hong » 27 ก.ย. 2010, 22:21

ยังทำไม่เป็นเดี๋ยวลองดู

Re: รวบรวมเทคนิคการโพสท์ ตัดต่อ ย่อขยายรูป และ การทำลิ้งค์

โพสต์ โดย duy » 31 ม.ค. 2011, 10:19

หมู Civilman เขียน:คลิกที่แต่ละหัวข้อเพื่อไปยังที่หมายนั้นๆ

เลี้ยวขวาไปยัง 1.การทำลิ้งค์เชื่อมโยงไปยังเว็ปไซต์หรือโฮมเพจที่เราต้องการ

เลี้ยวซ้ายไปยัง 2.มาอีกแว้ว..มีเว็ปสำหรับแต่งรูปมาให้เล่นกัน..ลองดูครับ

ตรงไป 500 ม. 3.การโพสต์รูป แบบต่อเนื่อง และโพสข้อความ โดยวิธีฝากรูปผ่านเว็ป

ถอยหลังสักนิดมาดู 4.เทคนิคการลิ้งค์รูปจากเว็ปอื่นมาไว้บนเว็บบอร์ดของเรา

กดที่นี่เลย เทคนิคขั้นเทพ 5. ย่อ/ขยายภาพ ใส่กรอบรูปสวยๆ พร้อมลายเซ็นหรือข้อความบนภาพ หลายๆภาพในคราวเดียวกัน

โซ่หลุดหยุดดูของแถม 6.ย่อขนาดภาพหลายภาพพร้อมกันแบบง่ายๆ

ไหนๆก็หลงเข้ามาชมแล้ว ช่วยติชมกันบ้างนะครับ.. :mrgreen:
รูปภาพรูปภาพ

อยากได้อยู่พอดี ขอบคุณครับ
การรู้จักปล่อยวาง เป็นวิถีทางแห่งความสงบสุข

โพสต์ โดย jirayutac » 20 มี.ค. 2011, 17:47

ทดสอบครับกดครับ
ขยันผิดที่ สิบปีก็ไม่รวย

"ขยันหมั่นฝึกซ้อม รู้แพ้รู้ชนะ รู้อภัย"

โพสต์ โดย duy » 13 เม.ย. 2011, 08:50

สุดยอดครับ เข้าใจง่ายครับ ถูกใจครับ :P :P :P
การรู้จักปล่อยวาง เป็นวิถีทางแห่งความสงบสุข

โพสต์ โดย chakaphan_sri » 09 พ.ค. 2011, 17:38

:) ขอบคุณมากครับที่มาแบ่งปันสิ่งดีดี ชอบมาครับ
ขอบคุณครับ :P
จะประสบความสำเร็จได้จะต้องมีคำว่า "วัด" อยู่ในใจตลอด..แล้ว "วัด" คืออะไร...Positive thinking
พูดคุยกันที่บางสะพาน viewtopic.php?f=53&t=89631

โพสต์ โดย rwt1 » 19 ส.ค. 2011, 09:18

ขอบคุณมากมายเลยครับ
สารบัญ สรุปทริปท่องเที่ยวธรรมชาติ
viewtopic.php?f=56&t=378978