ย่อ/ขยายภาพ ใส่กรอบรูป+ข้อความบนภาพ หลายๆภาพในคราวเดียวกัน

ผู้เข้ามาใช้บอร์ทใหม่ๆนี้ กรุณาอ่านที่นี่ก่อนครับ ปัญหาและคำถามส่วนใหญ่มาไม่ยอมอ่านประกาศและกติกาวิธีปฎิบัติ

Re: รวมเทคนิคการโพสท์ ตกแต่ง ตัดต่อ ย่อขยายรูป และ การทำลิ้งค์

โพสต์ โดย V3 ป่าเลา » 30 ก.ค. 2009, 09:04

ชนะอื่นใดไม่ยิ่งใหญ่เท่ากับชนะใจตนเอง
แม้จะมีเพียงแค่ภาพเดียวแต่สามารถแทนคำพูดได้มากกว่าพันคำ

Re: รวมเทคนิคการโพสท์ ตกแต่ง ตัดต่อ ย่อขยายรูป และ การทำลิ้งค์

โพสต์ โดย V3 ป่าเลา » 30 ก.ค. 2009, 09:06

สุดยอดมากเลยขอบคุณครับ
ชนะอื่นใดไม่ยิ่งใหญ่เท่ากับชนะใจตนเอง
แม้จะมีเพียงแค่ภาพเดียวแต่สามารถแทนคำพูดได้มากกว่าพันคำ

โพสต์ โดย sakda_sae » 11 ส.ค. 2009, 08:05

หละ แหล่มเลยย ขอบคุณค้าบ
หยุดคิดแล้วจะเกิดปัญญา

โพสต์ โดย sathaponn » 17 ก.ย. 2009, 10:11

สุดยอดครับ น้ำใจดีงามมาก :P
ขอบคุณมากครับ

โพสต์ โดย Aree » 19 ก.ย. 2009, 15:28

WOW ...THAT IS THE BEST THING...
ฝูงนกน้ำหายหน้า หาดสมิหลาบอบช้ำ แหล่งน้ำดำคลองเก้าเส้ง
\\*+* พลังงานไทย จากอ่าวไทย เพื่อผู้ใด *+*//
+-.บังลี สงขลา ศูนย์แปด 9659 ๓๓๕๔.-+

โพสต์ โดย sathaponn » 21 ก.ย. 2009, 23:22

สุดยอดมาก
ขอบคุณมากที่ให้ความรู้ครับ