มาแว้ว..เวปสำหรับแต่งรูปสวยๆ แปลกๆ เพื่อนำไปโพสท์เล่นในบอร์ด

ผู้เข้ามาใช้บอร์ทใหม่ๆนี้ กรุณาอ่านที่นี่ก่อนครับ ปัญหาและคำถามส่วนใหญ่มาไม่ยอมอ่านประกาศและกติกาวิธีปฎิบัติ

Re: มาแว้ว..เวปสำหรับแต่งรูปสวยๆ แปลกๆ เพื่อนำไปโพสท์เล่นในบอร์ด

โพสต์ โดย หมู Civilman » 15 ม.ค. 2011, 10:16

ของฟรีครับอย่าไปซีเรียส มันก็อาจจะทำได้บ้างไม่ได้บ้าง ก็ลองหาเล่นไปเรื่อยๆครับ
ลองใช้วิธีsaveเก็บไว้ในคอมฯของเราก่อนก็ได้ครับ แล้วค่อยเอาไปใส่ในเวปฝากรูป
ลองทำดูหลายๆวิธีผสมปนเปกันไปครับ ผมก็อาศัยลองผิดลองถูกมั่วๆไปเหมือนกันครับ

Re: มาแว้ว..เวปสำหรับแต่งรูปสวยๆ แปลกๆ เพื่อนำไปโพสท์เล่นในบอร์ด

โพสต์ โดย คุณขวัญแก้ว » 15 ม.ค. 2011, 15:22

ทดสอบค่ะ
รูปภาพ

.... :o สุดยอดไปเลยค่ะ....ขอบคุณมากมายค่ะ.... :mrgreen:
...ปั่นไปเรื่อยๆ... เราเหนื่อย... เราก็พักค่ะ....

*** News***
ติดตามข่าวสารการเดินทางออกทริปของคุณขวัญแก้ว ได้ที่นี่ Click ► https://www.facebook.com/OnusaLoetsuwanphaisan
ชมภาพทริปปั่นที่ผ่านมาได้ที่นี่นะคะ Click ► https://www.facebook.com/OnusaLoetsuwanphaisan/photos_albums

โพสต์ โดย โส(เสือดำ) » 29 มี.ค. 2011, 15:08

♥♥ ขอบคุณคร๊าบ..ขวัญแก้ว.
..ทดสอบ..
แนบไฟล์
♥♥ เวลาที่เหลืออยู่ มีน้อยกว่าเวลาที่ผ่านมา สิ่งไหนดีที่อยากทำ ทำไปเถิด ♥♥
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------
♠♠♠ แวะเยี่ยม"กลุ่มจักรยานเสือ 5 ภาค" ที่นี่ครับ..viewforum.php?f=433 ♠♠♠

โพสต์ โดย โส(เสือดำ) » 29 มี.ค. 2011, 15:10

:P ขอบคุณ..คุณหมูมากเลยคร๊าบผม..
♥♥ เวลาที่เหลืออยู่ มีน้อยกว่าเวลาที่ผ่านมา สิ่งไหนดีที่อยากทำ ทำไปเถิด ♥♥
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------
♠♠♠ แวะเยี่ยม"กลุ่มจักรยานเสือ 5 ภาค" ที่นี่ครับ..viewforum.php?f=433 ♠♠♠

โพสต์ โดย sakalot » 26 มิ.ย. 2013, 10:36

..นานๆเล่นที :lol:

รูปภาพ
❤..ต้องใช้หินสองก้อนถึงจะเกิดไฟได้.....ไม่อาจขาดไป แม้เพียงก้อนใดก้อนหนึ่ง....
*..จะเดินเคียงข้างกัน ตลอดไป..*♡♡
➸....สู้ต่อไป ทาเคชิ....