ปรับปรุงกติกาประกาศซื้อขายเพิ่มเติม เกี่ยวกับภาพถ่าย

ผู้เข้ามาใช้บอร์ทใหม่ๆนี้ กรุณาอ่านที่นี่ก่อนครับ ปัญหาและคำถามส่วนใหญ่มาไม่ยอมอ่านประกาศและกติกาวิธีปฎิบัติ

Re: ปรับปรุงกติกาประกาศซื้อขายเพิ่มเติม เกี่ยวกับภาพถ่าย

โพสต์ โดย pisutnam » 10 ม.ค. 2011, 15:13

ครับผม :)

Re: ปรับปรุงกติกาประกาศซื้อขายเพิ่มเติม เกี่ยวกับภาพถ่าย

โพสต์ โดย JIRASAK » 10 ม.ค. 2011, 15:18

รับทราบครับ
ชื่อบัญชี จีระศักดิ์ ศรีสุวรรณชนะ ออมทรัพย์ 691-2-15192-7 ธ.ไทยพาณิชย์ สาขา สามแยกสำโรงสงขลา
http://WWW.JIRASAKSPORT2HAND.COM
หลากหลายไปกับผ้ากระสอบมือ 2 สภาพเกรด A ครับ

โพสต์ โดย tomjang » 10 ม.ค. 2011, 15:28

รับทราบครับ
วัยเด็ก....มีเวลา มีแรง ไม่มีเงิน
วัยทำงาน....มีเงิน มีแรง ไม่มีเวลา
วัยชรา....มีเวลา มีเงิน ไม่มีแรง

ว่างก็ขี่จักรยาน ... ไม่ว่างก็หาเวลาไปขีจักรยาน
ใจมี....แต่ไม่มีแรง

โพสต์ โดย mosoman008 » 10 ม.ค. 2011, 16:32

รับทราบครับ :D
พรบ. ประกันรถยนต์ ต่อภาษี โอน ย้าย ตรวจสภาพ รถทุกชนิด ทั่วประเทศ คลิกที่นี่

โพสต์ โดย Khom » 10 ม.ค. 2011, 16:53

ดีครับ จะได้ซื้อขายกันง่ายๆหน่อย ไม่ต้องมาคอยระแวงกัน :)

โพสต์ โดย thammarat » 10 ม.ค. 2011, 17:19

ดีมากๆครับ เพราะมีบางคนที่มีของอยากระบาย
แต่ไม่อยากจะแสดงตัว (อาจจะหล่อสวยขั้นเทพ หรือ มีความจำเป็นบางประการ)
ปรับปรุงกติกาใหม่เป็นแบบนี้ ถูกใจเลยครับ :D

โพสต์ โดย สหรัฐ ท่าแชะ » 10 ม.ค. 2011, 17:30

:D รับทราบครับผม! :D
<<< ปั่นมาหลายปี...ยัง..พี..เหมือนเดิม! >>>

>>> viewtopic.php?f=72&t=537360 <<<

>< ขอบคุณ THAI MTB.com กรุณาให้พื้นที่ ครับผม!><

โพสต์ โดย taed » 10 ม.ค. 2011, 17:58

เห็นด้วยครับ :mrgreen:
รับจ้างขนส่งปูน หรือขนย้ายด้วยรถบรรทุก