ปรับปรุงกติกาประกาศซื้อขายเพิ่มเติม เกี่ยวกับภาพถ่าย

ผู้เข้ามาใช้บอร์ทใหม่ๆนี้ กรุณาอ่านที่นี่ก่อนครับ ปัญหาและคำถามส่วนใหญ่มาไม่ยอมอ่านประกาศและกติกาวิธีปฎิบัติ

Re: ปรับปรุงกติกาประกาศซื้อขายเพิ่มเติม เกี่ยวกับภาพถ่าย

โพสต์ โดย redmoon » 09 ต.ค. 2015, 16:24

Thank You Sir.

Re: ปรับปรุงกติกาประกาศซื้อขายเพิ่มเติม เกี่ยวกับภาพถ่าย

โพสต์ โดย Rungsun T. » 19 พ.ย. 2016, 21:58

ผมขอวิธีโฟสลงขายสินค้าหน่อยครับผมโฟสไม่ได้ครับ