ด่วน! ปรับกติกา สมาชิกระดับ 2,3,4 สำหรับโพสในกระดานซื้อขาย

ผู้เข้ามาใช้บอร์ทใหม่ๆนี้ กรุณาอ่านที่นี่ก่อนครับ ปัญหาและคำถามส่วนใหญ่มาไม่ยอมอ่านประกาศและกติกาวิธีปฎิบัติ

Re: ด่วน! ปรับกติกา สมาชิกระดับ 2,3,4 สำหรับโพสในกระดานซื้อขาย

โพสต์ โดย watchaponga » 28 ส.ค. 2015, 17:05

อ่านแล้ว พร้อมที่จะทำตามกฏครับ

Re: ด่วน! ปรับกติกา สมาชิกระดับ 2,3,4 สำหรับโพสในกระดานซื้อขาย

โพสต์ โดย ReMR@f™ » 07 ต.ค. 2015, 14:18

ReMR@f™test
อันว่าผู้ใด รู้จักผู้อื่น นะก็เป็นบัณฑิต แต่ว่าผู้ใด รู้ว่าตนผิด ก็เป็นผู้ฉลาด อันว่าผู้ใด ชนะคนอื่นก็เป็นผู้เก่งกาจ ผู้ใดสามารถ ชนะตนเอง ก็เป็นผู้มีปัญญา
อันว่าผู้ใด มีใจไม่มีธรรม ผู้นั้นนะเลวยิ่งกว่าลา

แต่ว่าผู้ใด มีเมตตากรุณา ก็ประเสริฐนักแล

โพสต์ โดย Phisutr2510 » 02 ก.ค. 2016, 10:02

ผมสมัครตั้งเเต่15 พค59 ยังโพสขายไม่ได้เลย เข้าดูเวปทุกวันด้วยครับ

โพสต์ โดย DXBicycle » 11 ก.ค. 2016, 13:01

Phisutr2510 เขียน:ผมสมัครตั้งเเต่15 พค59 ยังโพสขายไม่ได้เลย เข้าดูเวปทุกวันด้วยครับ

ชั่วโมงออนไลน์ยังไม่ถึง24ชั่วโมงครับ เพิ่งสะสมได้16ชั่วโมง23นาที สะสมเพิ่มอีกหน่อยก็ลงขายมือสองได้แล้ว แต่ถ้าเป็นห้องสินค้าที่ไม่เกี่ยวกับจักรยานต้องมีชั่วโมงออนไลน์สะสมไม่น้อยกว่า5วันครับ
วันนี้คุณขี่จักรยานแล้วหรือยัง