เทคนิคการแสดงบอร์ดหน้าซื้อขาย/ร้านค้าต่างๆ

ผู้เข้ามาใช้บอร์ทใหม่ๆนี้ กรุณาอ่านที่นี่ก่อนครับ ปัญหาและคำถามส่วนใหญ่มาไม่ยอมอ่านประกาศและกติกาวิธีปฎิบัติ

Re: เทคนิคการแสดงบอร์ดหน้าซื้อขาย/ร้านค้าต่างๆ

โพสต์ โดย singchon » 24 พ.ย. 2010, 11:57

ขอลองตอบกระทู้ครับ สมาชิกใหม่ครับ

Re: เทคนิคการแสดงบอร์ดหน้าซื้อขาย/ร้านค้าต่างๆ

โพสต์ โดย magswat » 02 ม.ค. 2011, 09:42

มีวิธีลง ซื้อ-ขาย มั้ยครับ ผมทำไม่เป้นตอนไม่ได้ Log - in มัน จะลงได้นะ แต่ต้อง LOG - IN ก่อน แต่พอเข้าแล้วก็ เพิ่มโพส ไม่ได้ --