เลื่อนไปสัปดาห์หน้า 29-30 พย.!! ปิดระบบเพื่อทำการ upgrade

ผู้เข้ามาใช้บอร์ทใหม่ๆนี้ กรุณาอ่านที่นี่ก่อนครับ ปัญหาและคำถามส่วนใหญ่มาไม่ยอมอ่านประกาศและกติกาวิธีปฎิบัติ

Re: วันเสาร์-อาทิตย์ที่ 22-23 พย.นี้ ปิดระบบเพื่อทำการ upgrade

โพสต์ โดย เอ หมวกฟาง » 21 พ.ย. 2008, 11:37

ขอขอบคุณ และเป็นกำลังใจให้ครับ ;)

Re: วันเสาร์-อาทิตย์ที่ 22-23 พย.นี้ ปิดระบบเพื่อทำการ upgrade

โพสต์ โดย Mido&Haro » 21 พ.ย. 2008, 11:57

ไหนๆ ก็จะปรับปรุงแล้ว ผมขอเสนอให้ปรับหน่อยนะครับ คือ เรื่องสีของตัวหนังสือที่อ่านแล้ว และยังไม่ได้อ่าน
ซึ่งสีมันไกล้เีึคียงกันมากๆ คนแก่ๆ อย่างผมสายตาไม่ค่อยจะดีก็สังเกตุได้ยากว่า อ่านแล้วหรือยังไม่ได้อ่าน
ผมอยากจะขอให้เปลี่ยนสี กระทู้ที่อ่านแล้ว ให้เป็นสีส้มไปเลย จะยากไหมครับ? ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย BoyMTB » 21 พ.ย. 2008, 12:56

Mido&Haro เขียน:ไหนๆ ก็จะปรับปรุงแล้ว ผมขอเสนอให้ปรับหน่อยนะครับ คือ เรื่องสีของตัวหนังสือที่อ่านแล้ว และยังไม่ได้อ่าน
ซึ่งสีมันไกล้เีึคียงกันมากๆ คนแก่ๆ อย่างผมสายตาไม่ค่อยจะดีก็สังเกตุได้ยากว่า อ่านแล้วหรือยังไม่ได้อ่าน
ผมอยากจะขอให้เปลี่ยนสี กระทู้ที่อ่านแล้ว ให้เป็นสีส้มไปเลย จะยากไหมครับ? ขอบคุณครับ

นั่นแหละครับ ที่อยากจะบอกอีกเรื่อง

แต่เอ่อ.......ที่เห้นด้วยไม่ใช่ว่าแก่เหมือนพี่เค้านะครับ.........(ผมแซวเล่นนะครับพี่ Mido&Haro)
อีกอย่าง ถ้าอันไหนขายแล้ว น่าจะย้ายไปอีกที่หนึ่ง อาจจะตั้งว่า "คลังกระทู้เก่า" ก็ได้ครับ

โพสต์ โดย เสือขะแมร์ » 21 พ.ย. 2008, 13:57

รับทราบท่านโน วันอาทิตย์ดึก ๆ หรือเช้าวันจันทร์ผมคงได้รายงานผลการแข่งขันที่ อ.บัวเชด จ.สุรินทร์ บ้านผม ครับ ขอบคุณมากครับ
สะลัน นะ จะ เริน จะเริน เชิญแวะเยี่ยมเรา http://bannongyai.blogspot.com[color=#BF0000][/color]

โพสต์ โดย บอย-mosso » 21 พ.ย. 2008, 17:46

วันอาทิตย์ จะรอใช้น่ะครับ ไม่ได้ใช้แล้วใจจะขาด ....

ฝากพี่ nbt ไว้พิจารณาครับ อยากให้เพิ่ม ลิงค์ที่สำหรับตรวจสอบพัสดุไว้ในหน้าเวปอ่ะครับ ไม่รู้ว่าขอมากไปหรือปล่าว

ขอบคุณที่ทำเวปดี ๆ ให้เราได้ใช้กันครับ

โพสต์ โดย hatio » 21 พ.ย. 2008, 19:01

เย้...มาร่วมแสดงความยินดีค่ะ...
หมู่นี้ โพสไปแล้วเด้ง เซ็งอยู่บ่อยครั้ง

ขอบคุนนะค้า :D

โพสต์ โดย Elka » 21 พ.ย. 2008, 19:40

รับทราบครับ ขอบคุณหลาย ๆ จะได้ใช้ เซอร์เวอร์ใหม่

โพสต์ โดย doodex » 21 พ.ย. 2008, 23:28

แจ่มเลยครับ ทีนี้วิ่งฉิ่วไปเลย ขอบคุณมากครับ

โพสต์ โดย doodex » 21 พ.ย. 2008, 23:29

แจ่มเลยครับ ทีนี้วิ่งฉิ่วไปเลย ขอบคุณมากครับ

Re: เลื่อนไปสัปดาห์หน้า 29-30 พย.!! ปิดระบบเพื่อทำการ upgrade

โพสต์ โดย เอ้ บ้านโป่ง » 22 พ.ย. 2008, 04:56

อ๋อ .... ขยายบ้านนี่เอง ผมถึงว่าบางครั้งเดินเข้ามาทำไมถึงเปิดประตูห้องออกบ้าง ไม่ออกบ้าง (error บ่อย)
ดีครับพี่ nbt .... ติดแค่ตอนนี้รอวัสดุก่อสร้างมาอาทิตย์หน้า รับสมัครช่างปูนไหมครับ แหะ ๆ ๆ
เดี๋ยวจะช่วยก่อให้ ..... .... ... .. ก่อสร้างบ้าน&ก่อสร้างเพื่อนครับ !
ขอบคุณมากครับ
:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
พบกับร้าน "เป็ดย่าง เอ้ บ้านโป่ง" เป็ดย่างอบน้ำผึ้ง นุ่มพิเศษไม่เหมือนใคร

https://www.facebook.com/warayouth.chailert

Re: เลื่อนไปสัปดาห์หน้า 29-30 พย.!! ปิดระบบเพื่อทำการ upgrade

โพสต์ โดย ปูเป้ » 22 พ.ย. 2008, 09:35

ขอบคุณมากครับ ผมรักเวปนี้จังเลย :)
ตื่นเช้าได้ปั่นหลาย ตื่นสายได้ปั่นน้อย

http://www.facebook.com/BikecafeThailand

โพสต์ โดย ดีน » 22 พ.ย. 2008, 11:52

สวัสดีครับ ตอนที่ผมสมัครผมไม่ได้โพสรูปแสดงตัวอย่างลงไป ผมจะเข้าไปแก้ไขเพื่อจะใส่รูปตัวอย่าง
ไปรู้จะไปแก้ไขตรงใหน