วิธีลิ้งค์รูปแผนที่จากGoogle Map มาไว้บนเว็ปบอร์ดของthaimtb

ผู้เข้ามาใช้บอร์ทใหม่ๆนี้ กรุณาอ่านที่นี่ก่อนครับ ปัญหาและคำถามส่วนใหญ่มาไม่ยอมอ่านประกาศและกติกาวิธีปฎิบัติ

Re: วิธีลิ้งค์รูปแผนที่จากGoogle Map มาไว้บนเว็ปบอร์ดของthaimtb

โพสต์ โดย สนั่น อันทเกตุ » 16 มี.ค. 2013, 20:02

ปักไว้ก่อน ค่อยเข้ามาศึกษา ครับ
"ลูกอิสานพลัดถิ่น จากแดนดินไหปลาแดก เร่ร่อนรอนแรมเดินทางดั้นด้น มาสู่โคนต้นสะตอ ณ เรือนเวียงวิมาน(รูปประจำตัว)คือที่มั่นสุดท้ายของข้าฯ"
รถก็ไม่แพง-แรงก็ไม่มี เลยรั้งท้ายทีม หึ หึ

คลิ๊ก ทริป "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"

ป่อง
0864454209

Re: วิธีลิ้งค์รูปแผนที่จากGoogle Map มาไว้บนเว็ปบอร์ดของthaimtb

โพสต์ โดย ป่อง » 22 มี.ค. 2013, 22:12

ขอบคุณมาก ลองทำดูแล้วดีมากครับ

โพสต์ โดย พ่อน้องปาล์ม » 01 พ.ค. 2013, 14:16

แสดงแผนที่ แหลมหยงสตาร์ อ. ปะเหลียน แบบเต็มจอ
The Adventures of Kangaroo

Tout-Terrain/Co-Motion/THORN/Velotraum/SURLY/Velo Orange/Rohloff/Ortieb/Vincita
Rohloff Official Thailand Service Partner

โพสต์ โดย Bear Bin Mum » 12 มิ.ย. 2013, 14:59

ได้แล้วครับ ขอบคุณครับ
แก้ไขล่าสุดโดย Bear Bin Mum เมื่อ 12 มิ.ย. 2013, 16:11, แก้ไขไปแล้ว 6 ครั้ง.
น้าหมี สนามบินน้ำ
จิตที่เบิกบาน คือ ไม่พัก และไม่เพียร กับการปั่นจักรยาน
https://www.facebook.com/KaeRaiCyclingTeam?pnref=story

โพสต์ โดย Bear Bin Mum » 12 มิ.ย. 2013, 15:01

้เด้
น้าหมี สนามบินน้ำ
จิตที่เบิกบาน คือ ไม่พัก และไม่เพียร กับการปั่นจักรยาน
https://www.facebook.com/KaeRaiCyclingTeam?pnref=story

โพสต์ โดย betong bikes club » 07 ก.ค. 2013, 22:03

หมู Civilman เขียน:

จากเส้นแสดงระดับความสูง มีขึ้นเขาด้วย
รูปภาพ

_____สวัสดีครับ..พี่หมู ขอขอบคุณเป็นอย่างมากมายครับ... :D :D
ผมได้ตอบ pm ไปให้แล้วครับ..
พี่หมูช่วยสอนวิธีทำระดับความสูง
และทำแผนที่ที่เราสร้างให้เป็นภาพนิ่ง(ภาพถ่าย)ด้วยนะครับ
ผมเคยหัดทำจากวิธีทำที่พี่หมูสอนและทำได้สำเร็จ
แต่ตอนนี้ลืมซะละ
และหาวิธีทำที่พี่หมูลงไว้ในกระทู้ไม่เจออ่ะครับ...
ขอความกรุณาด้วยครับ..ขอขอบคุณอีกครั้งครับ... :D :D

โพสต์ โดย betong bikes club » 07 ก.ค. 2013, 23:35

_____ผมหาวิธีทำเจอแล้วล่ะครับ..
วิธีทำอยู่หน้าที่ 7 ครับ..ขอบคุณมากๆครับ..พี่หมู :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

โพสต์ โดย HANUMAAN » 11 ก.ค. 2013, 16:29

แสดงแผนที่ K's road แบบเต็มจอ
K's road
Come feel the wind
8/1 หมู่ 1 หมู่บ้านกุญช์สิริ ตำบลเนินพระ อำเภอเมือง จังหวัด ระยอง 21000
โทรศัพท์ 085-103-9800 ID LINE KOWIT5555
Like us on Facebook!
โกวิท ธรณไพบูลย์ ธ.กรุงไทย สาขา ระยอง 218-1-34617-8