เปิดแล้ว!! ระบบ "ภาพงานปั่น" ประเดิมภาพงานอินทนนท์กว่า 14,000 รูป พร้อมระบบค้นหาภาพอัจฉริยะได้ในไม่กี่วินาที มาลอง!

ผู้เข้ามาใช้บอร์ทใหม่ๆนี้ กรุณาอ่านที่นี่ก่อนครับ ปัญหาและคำถามส่วนใหญ่มาไม่ยอมอ่านประกาศและกติกาวิธีปฎิบัติ

Re: เปิดแล้ว!! ระบบ "ภาพงานปั่น" ประเดิมภาพงานอินทนนท์กว่า 14,000 รูป พร้อมระบบค้นหาภาพอัจฉริยะได้ในไม่กี่วินาที มาลอง!

โพสต์ โดย Aw_Covert » 08 มี.ค. 2016, 17:07

ได้แล้วครับ เจอรูปตัวเองแล้วครับ ขอบคุณพี่ เชษ (drift x) จัดการแปลง GPX ให้ผมเรียบร้อยเลย ไม่รู้จักกันมาก่อนแต่พี่เค้าช่วยเหลือเต็มที่ ขอบคุณมากๆครับ น้ำใจงามมากๆ ^^