ปรับการแสดงผลใหม่!! บอร์ดชวนปั่น/ประชาสัมพันธ์งานปั่น จะเรียงตามวันกิจกรรมปั่น , แนะนำ/แจ้งปัญหาที่นี่ครับ

ผู้เข้ามาใช้บอร์ทใหม่ๆนี้ กรุณาอ่านที่นี่ก่อนครับ ปัญหาและคำถามส่วนใหญ่มาไม่ยอมอ่านประกาศและกติกาวิธีปฎิบัติ

Re: ปรับการแสดงผลใหม่!! บอร์ดชวนปั่น/ประชาสัมพันธ์งานปั่น จะเรียงตามวันกิจกรรมปั่น , แนะนำ/แจ้งปัญหาที่นี่ครับ

โพสต์ โดย saroch paripaibool » 17 ก.ย. 2015, 19:05

บอร์ดแบบใหม่นี้ผมว่าไม่เวิร์คเท่าที่ควร กรณีอ่านในมือถือและไอแพท ยากมากอืดอาจ เด้งไปเด้งมา จนหน้าเบื่อ แบบเดิมเสถียรมาก โพสใหม่ เรียงวันเลอะเทอะ น่าจะมีแบบสำรวจจากผู้ใช้ว่าเป็นอย่างไรบ้าง ระยะหลังผมแทบไม่อยากเข้ามาดู ขอโทษด้วยที่บอกตรงๆ

Re: ปรับการแสดงผลใหม่!! บอร์ดชวนปั่น/ประชาสัมพันธ์งานปั่น จะเรียงตามวันกิจกรรมปั่น , แนะนำ/แจ้งปัญหาที่นี่ครับ

โพสต์ โดย Winn racer » 18 ต.ค. 2015, 11:11

ขอ ถามหน่อยครับ ผมออนไลน์ 24ชั่วโมงแล้ว แต่ยังลงประกาศ ซื้อขายไม่ได้เลยครับ เป็นเพราะอะไรครับ ช่วยตอบด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

โพสต์ โดย Winn racer » 18 ต.ค. 2015, 11:13

ขอ ถามหน่อยครับ ผมออนไลน์ 24ชั่วโมงแล้ว แต่ยังลงประกาศ ซื้อขายไม่ได้เลยครับ เป็นเพราะอะไรครับ ช่วยตอบด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

โพสต์ โดย ReMR@f™ » 14 พ.ย. 2015, 13:34

Test
อันว่าผู้ใด รู้จักผู้อื่น นะก็เป็นบัณฑิต แต่ว่าผู้ใด รู้ว่าตนผิด ก็เป็นผู้ฉลาด อันว่าผู้ใด ชนะคนอื่นก็เป็นผู้เก่งกาจ ผู้ใดสามารถ ชนะตนเอง ก็เป็นผู้มีปัญญา
อันว่าผู้ใด มีใจไม่มีธรรม ผู้นั้นนะเลวยิ่งกว่าลา

แต่ว่าผู้ใด มีเมตตากรุณา ก็ประเสริฐนักแล

โพสต์ โดย ส.เสือดาวคะนอง » 11 ธ.ค. 2015, 06:45

ระยะหลัง Hyperlink บนหลายเมนู ไม่สามารถทำงานได้ บน Firefox เวอร์ชั่นใหม่ๆ ครับ :mrgreen:
แนบไฟล์
███████████████ อายภรรยาบ่มีบุตร
███████████████ จะได้ทั้งวิชาและบุตร

โพสต์ โดย l2egusso » 08 ม.ค. 2016, 10:13

หาง่ายดีครับ ขอบคุณ Thaimtb ครับ
แต่อยากให้แสดงชื่อ จังหวัด อ่ะครับ
บางทีอ่านแค่ชื่องาน ไม่รู้ว่าจังหวัดไหนอ่ะครับ

โพสต์ โดย ต.เต่า ณ เขาใหญ่ » 09 ม.ค. 2016, 21:14

:o ดีขึ้นคับ
อย่าสักแต่ใช้ตีนปั่น
วินัยและความรับผิดชอบต่อเพื่อนร่วมทางเป็นสิ่งสําคัญทีสุด