โปรดอ่าน!!... การอนุญาตโพสข้อความด้วยการแบ่งระดับสมาชิก

ผู้เข้ามาใช้บอร์ทใหม่ๆนี้ กรุณาอ่านที่นี่ก่อนครับ ปัญหาและคำถามส่วนใหญ่มาไม่ยอมอ่านประกาศและกติกาวิธีปฎิบัติ

Re: โปรดอ่าน!!... การอนุญาตโพสข้อความด้วยการแบ่งระดับสมาชิก

โพสต์ โดย i.am.pump » 06 ก.ย. 2014, 18:18

ขอบคุณสำหรับเวปดีๆ ครับ

Re: โปรดอ่าน!!... การอนุญาตโพสข้อความด้วยการแบ่งระดับสมาชิก

โพสต์ โดย fatdog16 » 26 ก.ย. 2014, 13:23

ขอบคุณเวปดีๆ ได้ความรู้ให้ศึกษาเพิ่มเยอะเลยครับ :D

ทำไมผมถึง กลับมาอยู่ที่สมาชิกครับ

โพสต์ โดย emp » 01 ต.ค. 2014, 11:04

ที่ผ่านมา สถิตติออนไลน์ของผมเคย เป็น ขาประจำแล้ว แต่เมื่อไม่นานมานี้ไม่รู้ว่ามีปัญหาอะไร ถึงต้องกลับมาอยู่ที่ สมาชิกอีกครับ เคยถามมาหลายรอบแล้วยังไม่ได้คำตอบครับ ไม่รู้ถามถูกห้องหรือเปล่าช่วยตอบหน่อยครับ

โพสต์ โดย shamrock » 05 พ.ย. 2014, 11:59

ขอโทษครับ ผมมีปัญหา คือยังไม่สามารถลงประกาศขายของได้ครับ
ลบกวนแนะนำให้ผมด้วยว่า ยังมีส่วนไหนที่ต้องแก้ไขหรือปรับปรุง
เพื่อจะได้เข้าเงื่อนไข ของบอร์ด
เพราะผมไม่เก่งในการใช้คอมพิวเตอร์
ขอบคูณครับ

โพสต์ โดย skywalker_lead » 07 พ.ย. 2014, 00:45

:) รับทราบครับ
พึ่งสมัครสมาชิกใหม่ มาอ่านก่อนเลย
พึ่งเริ่มเข้าสู่วงการ... :)
สุขภาพดีไม่มีขายอยากได้ต้องมาปั่นนะคร๊าบบบ :D :D :D

โพสต์ โดย stefan2519 » 16 พ.ย. 2014, 09:48

Hello all,

I am trying to post my Trek 4.5 Madone to the classifieds section.
I cannot add a post for some reason.
Is there something I am missing?
Thank you for your help.