โปรดอ่าน!!... การอนุญาตโพสข้อความด้วยการแบ่งระดับสมาชิก

ผู้เข้ามาใช้บอร์ทใหม่ๆนี้ กรุณาอ่านที่นี่ก่อนครับ ปัญหาและคำถามส่วนใหญ่มาไม่ยอมอ่านประกาศและกติกาวิธีปฎิบัติ

Re: โปรดอ่าน!!... การอนุญาตโพสข้อความด้วยการแบ่งระดับสมาชิก

โพสต์ โดย jetsada4114 » 02 มิ.ย. 2014, 20:54

รับทราบครับ :lol: :lol: :lol: :lol:
Never too late to learn.
Never put of till tomorrow what you can do today.

Re: โปรดอ่าน!!... การอนุญาตโพสข้อความด้วยการแบ่งระดับสมาชิก

โพสต์ โดย arteedeksuan » 13 มิ.ย. 2014, 18:35

เห็นแว๊ปๆ....ว่ามีถึงสมาชิกระดับ 4 แล้วหรือเปล่าตรับ
♫♫♫♫♫♫♫♫♫♫♫♫♫♫♫

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา
จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู
ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย

จะหาคน มีดี โดยส่วนเดียว
อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเลย
ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง ฯ

◄◄◄ ท่านพุทธทาสภิกขุ ►►►

โพสต์ โดย theone19 » 20 มิ.ย. 2014, 20:58

อ้อ ... แบบนี้นี่เอง ไม่ได้อ่านให้ละเอียด ถึงว่าโพสไม่ได้ ... ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย somboon pin-ngam » 30 มิ.ย. 2014, 13:59

ระดับขีด ด้านซ้ายแสดงฐานะอะไรครับ

โพสต์ โดย nbt » 02 ก.ค. 2014, 21:15

somboon pin-ngam เขียน:ระดับขีด ด้านซ้ายแสดงฐานะอะไรครับ

ระดับขีด แค่แสดงว่ามีการโพสมากแค่ไหน แต่ตอนนี้ไม่ได้นำมาเป็นเงื่อนไขการปรับระดับสมาชิกแล้วครับ

โพสต์ โดย eyetam » 04 ก.ค. 2014, 05:52

รบกวนเลื่อนขั้นสมาชิกให้ด้วย ครับ
ผมครบ30แล้วครับ สถิติออนไลน์ก็เกิน 24ชมแล้วคับผม ตอนนี้ชอบเวปนี้มาก เปิดดูทุกวัน เพราะเป็นมือใหม่เพิ่งเริ่มสนใจปั่นจักรยานครับ
ต้องขอโทษด้วยนะครับ. ถ้าผมเข้าใจผิด. ถ้ายังไม่เข้าใจกติกา. ขอบคุณคับ

โพสต์ โดย woot3753 » 08 ก.ค. 2014, 19:08

ออนไลน์เกิน5วันแล้วทำไมตั้งกระทู้ซื้อขายไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย luechai » 07 ส.ค. 2014, 10:11

สุดยอดครับ ดีครับจะได้คัดคนดีๆ ไว้ สำหรับคนรักจักรยาน

โพสต์ โดย ทองปิ่น ใจเลิศ » 19 ส.ค. 2014, 20:28

ใช่เลยครับทุกสิ่งทุกอย่างต้องมีกฏมีระเบียบ ถึงจะได้มีความเรียบร้อยครับ