ย่อ/ขยายภาพ ใส่กรอบรูป+ข้อความบนภาพ หลายๆภาพในคราวเดียวกัน

ผู้เข้ามาใช้บอร์ทใหม่ๆนี้ กรุณาอ่านที่นี่ก่อนครับ ปัญหาและคำถามส่วนใหญ่มาไม่ยอมอ่านประกาศและกติกาวิธีปฎิบัติ

Re: ย่อ/ขยายภาพ ใส่กรอบรูป+ข้อความบนภาพ หลายๆภาพในคราวเดียวก

โพสต์ โดย bicycle2552 » 21 ธ.ค. 2010, 16:19

ขอบคุณครับสำหรับ โปรแกรมดีๆ :D

Re: ย่อ/ขยายภาพ ใส่กรอบรูป+ข้อความบนภาพ หลายๆภาพในคราวเดียวกัน

โพสต์ โดย decha » 18 เม.ย. 2014, 20:12

แจ่มมากครับเป็นประโยชน์ นี่ละที่เรียกว่าคนไทยมีน้ำใจ ให้กับทุกๆคนที่เป็นนักปั่น ไม่แบ่งพวก แบ่งฝ่าย แบ่งสี จนเกิดความวุ่นวาย
น่าจะให้พวกนี้มาดูกลุ่มจักรยาน ที่มาปั่นเพื่อสุขภาพล้วนๆ ไม่เน้นการแข่งขันนะครับ 5555 :lol: :D
หนักแน่นดังขุนเขา กว้างใหญ่ดังทะแล มีน้ำใจดุจดังสายฝน ช่วยเหลือสังคมดังสายน้ำ