ร่วมไว้อาลัยกับเฮียปอครับ

Moderator: FedEx-CEI

Re: ร่วมไว้อาลัยกับเฮียปอครับ

โพสต์ โดย surat » 07 พ.ค. 2011, 16:19

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวเฮียปอด้วยครับ

โพสต์ โดย NGV » 07 พ.ค. 2011, 16:46

ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของเฮียปอ ขอให้ดวงวิญญาณของท่านไปสู่สวงสวรรค์

โพสต์ โดย prayongr » 07 พ.ค. 2011, 19:42

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของ่เฮีย ปอ ด้วยในฐานะเป็นคนสองล้อเหมือนกัน

โพสต์ โดย theempriesz » 07 พ.ค. 2011, 23:21

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ :cry:
ปั่น ปั่น ปั่น ปั่น ปั่น ปั่น ปั่น ปั่น ปั่น ปั่น

โพสต์ โดย trek-cs » 08 พ.ค. 2011, 12:26

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวเสือ ปอ.ด้วยครับ

โพสต์ โดย HerO No.9 » 09 พ.ค. 2011, 12:53

เสียใจกับครอบครัวเฮียปอด้วยครับ..
จะเชยก็ช่าง จะช้าก็ช่าง แต่กรูก็ยังปั่น จักรยาน
No Fixed No Road No Fold Not Mini MTB Only
"ปั่นเหมือนกัน ไม่จำเป็นต้องคิดเหมือนกัน"

โพสต์ โดย ton-pongphun » 09 พ.ค. 2011, 20:37

ขอร่วมไว้อาลัย และแสดงความเสียใจกับครอบครัวด้วยครับ....

โพสต์ โดย tommgirl » 12 พ.ค. 2011, 12:04

ผ่านมาหลายวันแล้ว
เข้ไปที่ห้องหุบเขา...ก้อยังคิดถึงเสือปออยู่ค่ะ

เศร้าจริงๆ :cry: