เฟรม litespeed พี่อนุพงษ์

Moderator: FedEx-CEI

เฟรม litespeed พี่อนุพงษ์

โพสต์ โดย JimDaddy » 23 ต.ค. 2010, 16:28

ผมเอามาลงกระทู้ให้พี่นะครับ pm มันส่งรูปบ่อด้ายยยย.... :lol:

ขนาด 16" ...
แนบไฟล์
นน.ชั่งตอนเช้า 1.6โลนิดๆ

Re: เฟรม litespeed พี่อนุพงษ์

โพสต์ โดย JimDaddy » 23 ต.ค. 2010, 16:46

litespeed1
ทำไงรูปก็ไม่ขึ้น กดดูละกันครับพี่ :lol:
รูปภาพ
แนบไฟล์

โพสต์ โดย yozzy » 23 ต.ค. 2010, 19:29

ช่วยresizeให้
ปี2011 Litespeed ออกรุ่นท็อปมาใหม่ชื่อ CITICO เป็น ti 6/4
แนบไฟล์

โพสต์ โดย pongk » 24 ต.ค. 2010, 08:44

JimDaddy เขียน:ผมเอามาลงกระทู้ให้พี่นะครับ pm มันส่งรูปบ่อด้ายยยย.... :lol:

ขนาด 16" ...

ขอขอบคุณทั้ง คุณ JimDaddy and Yozzy ที่กรุณาส่งรูปมาให้ครับ สุรพงษ์

โพสต์ โดย JimDaddy » 20 ม.ค. 2011, 18:54

ของผมคลอดแลล้วววว :lol:

รูปภาพ

รูปภาพ

แต่จะได้ออกไปปั่นเมื่อไหร่บ่อฮู้....

โพสต์ โดย Damrongsak J. » 20 ม.ค. 2011, 22:39

ว้าวๆ เสาร์นี้เอาไปโชว์ป่ะ .. แต่กระผมไม่อยู่โฮะๆๆ ไป กทม.พอดี

คงต้องรอโอกาสยลโฉมต่อไปอีก :lol:
Love the ride...RMB

โพสต์ โดย yozzy » 21 ม.ค. 2011, 09:34

ของอาจารย์สุรพงษ์ ก็เสร็จแล้ว
ถ้าว่างช่วยลงรูปโชว์หน่อยครับ

โพสต์ โดย JimDaddy » 24 ม.ค. 2011, 15:32

ผลจากการวิ่งทดสอบเมื่อเช้า..ลื่นไหลปรื๊ดๆ

...ไหลจนไม่อยากกลับไปปั่นคันเก่าเลย 555

โพสต์ โดย paitoon » 24 ม.ค. 2011, 21:24

โกฟุยเคยบอกว่ารถใหม่จะลื่นปื๊ดๆ ซัก 2 อาทิตย์แรก หลังจากนั้น..... ถ้าไงพ้นอาทิตย์ที่สอง/สามแล้ว บอกหน่อยครับ่ว่า
ทฤษฏีโกฟุยจริงหรือไม่อย่างไร :D
-------------------------------------------------------------------
ขาย Trek madone 5.2 made in USA.
viewtopic.php?f=3&t=610448
FaceBook ค้นหา paitoon poonperm

โพสต์ โดย FedEx-CEI » 25 ม.ค. 2011, 09:36

paitoon เขียน:โกฟุยเคยบอกว่ารถใหม่จะลื่นปื๊ดๆ ซัก 2 อาทิตย์แรก หลังจากนั้น..... ถ้าไงพ้นอาทิตย์ที่สอง/สามแล้ว บอกหน่อยครับ่ว่า
ทฤษฏีโกฟุยจริงหรือไม่อย่างไร :D

ผมว่าแค่สองสามวันแรกเท่านั้นครับ จากนั้นก้อเหมือนเดิมแหละ
Just Ride It.

โพสต์ โดย Rockybike » 25 ม.ค. 2011, 11:55

FedEx-CEI เขียน:
paitoon เขียน:โกฟุยเคยบอกว่ารถใหม่จะลื่นปื๊ดๆ ซัก 2 อาทิตย์แรก หลังจากนั้น..... ถ้าไงพ้นอาทิตย์ที่สอง/สามแล้ว บอกหน่อยครับ่ว่า

ผมว่าแค่สองสามวันแรกเท่านั้นครับ จากนั้นก้อเหมือนเดิมแหละ

ถ้าฟิตตลอด แรงดี ก็คงจะแรงทุกวันนะครับเสือเอี๊ยะ ดูเสือเอี๊ยะเป็นตัวอย่าง
เราไม่ได้ปั่นด้วยกันตั้งนานเลยนะเสือเอี๊ยะ ว่าง ๆ เชิญปั่นด้วยกันนะครับ

โพสต์ โดย JimDaddy » 25 ม.ค. 2011, 17:14

Rockybike เขียน:
FedEx-CEI เขียน:

ถ้าฟิตตลอด แรงดี ก็คงจะแรงทุกวันนะครับเสือเอี๊ยะ ดูเสือเอี๊ยะเป็นตัวอย่าง
เราไม่ได้ปั่นด้วยกันตั้งนานเลยนะเสือเอี๊ยะ ว่าง ๆ เชิญปั่นด้วยกันนะครับ

งั้นต้องนานๆปั่นทีจะได้ลื่นอยู่เสมอ.... :mrgreen: