ขอบคุณ HISO BIKE ที่กรุณาไปร่วมงานศพคุณพ่อผม

Moderator: FedEx-CEI

ขอบคุณ HISO BIKE ที่กรุณาไปร่วมงานศพคุณพ่อผม

โพสต์ โดย jetsada » 18 ต.ค. 2010, 05:38

:( ขอบคุณ HiSO BIKE ที่ไปร่วมทำบุญงานศพคุณพ่อผม 17 ตค 53 หวังว่าเสาร์อาทิตย์นี้คงได้ลงสนามใหม่หลังจากพลาด TRIP ดอยตุงเสือภูเขา ขอบคุณเน้อ :oops:

Re: ขอบคุณ HISO BIKE ที่กรุณาไปร่วมงานศพคุณพ่อผม

โพสต์ โดย FedEx-CEI » 18 ต.ค. 2010, 09:15

พึ่งทราบข่าวจากเฮียชู เมือวาน ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
Just Ride It.

Re: ขอบคุณ HISO BIKE ที่กรุณาไปร่วมงานศพคุณพ่อผม

โพสต์ โดย manomano » 18 ต.ค. 2010, 10:02

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
SMALL IS BEAUTIFUL

โพสต์ โดย unicorn » 18 ต.ค. 2010, 19:14

เสียใจด้วยนะครับ อาจารย์
Happiness you can ride with KENG cycles

โพสต์ โดย jetsada » 23 ต.ค. 2010, 12:03

:P ชีวิตก็ต้องเดินหน้าต่อไป ขอบคุณพรรคพวกที่ให้กำลังใจ ครับ :mrgreen: