ทริปขุนกรณ์..

Moderator: FedEx-CEI

Re: ทริปขุนกรณ์..

โพสต์ โดย WH_Y » 08 พ.ค. 2010, 18:44

พักสักครู่น้องตุลย์บอกหิวข้าวแล้วก็เลยพากันดาวน์ฮิลล์ลงมา แวะทานข้าวเหนียว ไก่ย่าง ส้มตำ อร่อยๆข้างทางค่ะ.. :mrgreen:
แนบไฟล์
..ปั่นไปทุกที่ ที่อยากจะไป..

โพสต์ โดย WH_Y » 08 พ.ค. 2010, 18:45

หิวๆๆๆขอทานก่อนครับ... :D
แนบไฟล์

โพสต์ โดย WH_Y » 08 พ.ค. 2010, 18:48

ทานข้าวกันอิ่มแล้วก็แยกย้ายกันกลับบ้านค่ะ..ขอบคุณน้องตุลย์พ่อปุ๊ร่องขุ่นที่มาร่วมทริปปั่นด้วยกันในวันนี้นะคะ ไว้โอกาสหน้าไปปั่นด้วยกันใหม่ค่ะ..
ลากันไปกับภาพท้องทุ่งนาสีเขียวสวยๆข้างทางที่มองดูสดชื่นทำให้คลายร้อนลงไปได้บ้างค่ะ....สวัสดีค่ะ.. :) :D
แนบไฟล์

โพสต์ โดย ottoworld » 09 พ.ค. 2010, 21:12

รูปภาพ

ชอบภาพนี้มาก................ขอบคุณครับ