ชวนปั่นครับ ปักหมุด (ล่วงหน้า***อย่างนาน)

Moderator: FedEx-CEI

ชวนปั่นครับ ปักหมุด (ล่วงหน้า***อย่างนาน)

โพสต์ โดย kornnyNY » 31 ต.ค. 2014, 17:24

สวัสดีครับ แนะนำตัวหน่อยครับ ผมชื่อ กร ครับ
ศิษย์เก่า ม.แม่ฟ้าหลวง พอดีว่าจะไปเที่ยวเชียงรายครับ
กลับไปเยี่ยมเยียน มหาวิทยาลัย อาจารย์และน้อง ๆ
จะหอบจักรยานไปด้วยครับ...อยากเอาไปปั่น

เป้าหมายที่ตั้งใจจะไปคือ ดอยตุง !!!
เริ่มจากมหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
(เรียนตั้ง 4 ปี ยังไม่มีโอกาสได้ใช้จักรยานปั่นขึ้นเลยครับ ขี่มอไซ กะรถยนต์ขึ้นตลอด)

ผมก็เลยอยากจะรบกวนพี่ ๆ กลุ่มเชียงราย ช่วยผมจัดทริปนี้หน่อยครับ ***ในเดือน พฤษภาคม 2558 (น่าจะไม่เสาร์ก็อาทิตย์ ของต้นเดือนนะครับ)***

***เส้นทาง ม.แม่ฟ้าหลวง - แม่จัน - ดอยตุง (ถ้ามีร้านอาหารอร่อย ๆ ก็น่าจะเป็นจุดพักที่ดีไม่น้อยนะครับ)***

ขอบคุณมาก ๆ ครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร้าบบ
K o r N N y L o v e T h a i l a n d (Nakhon Nayok Bike club) ฅน...ครยก

Life is like riding a bicycle. To keep your balance, you must keep moving.
― Albert Einstein