ปั่น เล่นๆๆสนามบินเก่ากันครับ

Moderator: FedEx-CEI, FedEx-CEI

ปั่น เล่นๆๆสนามบินเก่ากันครับ

โพสต์ โดย eakcr » 15 ก.ค. 2014, 10:41

กระทู้ ช่วนมาปั่นออกกำลังที่สนามบินเก่าครับ
เห็นพี่ๆ น้องๆ หลายท่านมาปั่นกันใครอยู่ใกล้ๆๆมาเลยจร้าเย็นๆๆอากาศดี
นักปั่นขาอ่อน ปั่นยังไงก็ไม่ทันคันหน้า
รถถูกเติมแรง รถแพงเติมใจ

Re: ปั่น เล่นๆๆสนามบินเก่ากันครับ

โพสต์ โดย unicorn » 28 ก.ค. 2014, 14:33

ขึ้นดอยเขาควายด้วยสิครับ ใกล้ๆกัน
Happiness you can ride with KENG cycles