วันที่ 7 ก.ค.56. มีสมาชิกท่านใดไปร่วมแข่งจักรยานที่สุราษฎร์บ้าว

Moderator: นกชล

วันที่ 7 ก.ค.56. มีสมาชิกท่านใดไปร่วมแข่งจักรยานที่สุราษฎร์บ้าว

โพสต์ โดย Leozaa » 20 พ.ค. 2013, 07:05

รายละเอียดการแข่งขันตามลิงค์นี้ครับ
viewtopic.php?f=54&t=621364

ส่วนตัวผมว่าจะไป เมื่อใหม่สมัครเล่นกะว่าวัดใจ 80 โล. เลยครับ
แต่ตอนนี้ยังไม่มีเพื่อนไปเลย

จักรยานก็ราคาแสนถูก สเปคก็โคตรจะธรรมดา. กำลังขาก็น้องใหม่หัดปั่น

แต่พลังใจมันอยากไป มากมาย

ไม่ทราบว่ามีพี่ๆ. สมาชิกท่านใดเข้าร่วมแข่งขันบ้างครับ